• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอคำแนะนำและปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆหน่อยครับเรื่องเครื่อง rb 25 bo

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31854
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณพี่ออยพี่จิ๊ฟพี่น้อง...และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนที่มาให้ความรู้และคำปรึกษาครับ....ตอนนี้กำลังรวบรวมกำลังทรัพย์อยู่ครับ..เหตุการณ์ครั้งนี้เป็นบทเรียนราคาแพงเลยครับ แต่ยังไม่ท้อครับสู้ต่อครับ
มัวแต่สนใจเครื่อง ว่าง ๆ มาเตะบอลด้วย เพื่อน ๆ ลืมหน้าหมดแล้ว

บนเรียนนี้ราคาไม่แพงมากหรอกครับ คนในนี้ เจ็บกว่านี้มีอีกเยอะ หุหุ

ผมอยากจะแนะนำว่า ขับรถปีขนาดนี้ พยายามอย่าเชื่อเกจมากนะครับ มองกระจกข้าง มองกระจกหลังบ้างว่า ว่ามีอะไรตกหล่นระหว่างทางรึเปล่า จริงๆ ขับรถ แบบนี้มีกลิ่นไหม้เกิดขึ้นในรถนิดหน่อย ก็ต้องจอดดูแล้วนะ ผมเคยท่อน้ำมันแตก ดีที่พกคัทเตอร์ไปด้วย
ก็ตัดเสียบซื้อเวลาไปอู่ได้ แต่เดี๋ยวนี้ก็กินแก็สแล้ว ปัญหานี้ก็หมดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม