• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

*********เสียบหลุด********

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ก่อนจะเสียบ ผมก็เสียบเหมือนคนอื่นๆเค้านะ
เมื่อเสียบแล้ว ใช้ๆอยู่มันก็หลุดออกมาง่ะ
บางที ขยับตัวเปลี่ยนท่าทางหน่อย มันกะเทือนแล้วหลุดอกมาก็มี
บางที เสียบไปแล้วขยับ 2-3 ทีก็หลุดออกมาแล้ว

หรือว่า.....ไอ้รูที่ผมไปเสียบมันใหญ่เกิน หรือว่าหลวม ผมเสียบแล้วเลยหลุดออกมา
แต่คิดว่าคงไม่ใช่ของที่เอาไปเสียบมีขนาดเล็กกว่าทั่วไปแน่ๆ

ผมว่าขนาดของผมก็เหมือนกับคนอื่นเค้านะ ไม่ได้เล็กใหญ่กว่ากันหรอก
อาจจะแตกต่างที่ลาย และสีเท่านั้น

ทำงัย ซ่อมได้มั๊ยไอ้ที่เสียบเข็มขัดนิรภัยเนี่ยเนี่ย หรือเปลี่ยนทั้งอัน มีขายแยกป่าววะเนี่ย

หัวข้อล่อแหลมนะจ๊ะพี่อาร์ม เราก็ตกใจนึกว่าเสียบ.....หลุด
แบบนี้เสียหายหมดเลย
มาเข้าเรื่อง ที่เสียบเข็มขัดนิรภัยผมว่าเปลี่ยนใหม่เลยดีกว่าพี่
เดินหาตามเซียงกงไม่น่ายากครับ

เกาะติด กระทู้ เสียบหลุด.......
เกาะติด 5555

ซ่อมได้ถอดออกมาซ่อมเลย ของผมสวิทย์ล๊อคโซลินอยเสียผมยังถอดออกมาเปลี่ยนเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
ซ่อมได้ถอดออกมาซ่อมเลย ของผมสวิทย์ล๊อคโซลินอยเสียผมยังถอดออกมาเปลี่ยนเลย

สรุปแล้วมันถอดออกมาได้นะคับ
แล้วที่บอกเปลี่ยนเราต้องไปหาอะไหล่มาเปลี่ยนอีกใช่มั๊ยคับ
แต่ยังงัยเด๋วถอดออกมาดูก่อนดีกว่า

คือว่ามันไม่ใช่อ่ะ รับบ่ได้อ่ะ มันไม่ใช่สิ่งนี้(ต้องออกเสียงให้เหมือนในภาพยนต์เรื่องแหยม ฯด้วยนะ)
monster

สรุปแล้วมันถอดออกมาได้นะคับ
แล้วที่บอกเปลี่ยนเราต้องไปหาอะไหล่มาเปลี่ยนอีกใช่มั๊ยคับ
แต่ยังงัยเด๋วถอดออกมาดูก่อนดีกว่า
อะไหล่ไม่ต้องซื้อ บางทีตัวล๊อคอาจติดขัดหรือสปริงไม่ดัน ลองถอดมาดูแล้วหาวิธีแก้ อ้อน๊อตที่ยึดอาจขันยากหน่อยมันเป็นบล๊อคดอกจันตัวเล็ก

เสียวซะะะะะะะะะะ

โอ้ยยยยยย......เห็นภาพเลย( สงสัยเราจะหมกมุ่นมากไป ):coolly-0007:

ล่อแหลมครับ มันล่อแหลม......:coolly-0033:เข้าใจคิดดีแท้

อ้วนไปหรือป่าวพี่
555++

เอาซะเห็นภาพเลยเดวไปFREE STYLEก่อนเดวมา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม