Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ถามคนใช้ 20Det เคยวิ่งได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31365
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

20โบ มีตัดบูทด้วยเหรอ เพ่

หรือว่าของเพ่เนี่ย กดปุ๊บ ไปเริ่มบูทที่ 170 ไปตัดที่ 180

แม่เจ้า รถพลังแสงอาทิตย์

กล่องข้างๆตัวตัดโว๊ยพอบูสปุ๊ปกล่องก้โวยวายลั่น
ว่าจะบูสทำไม

ใครใช้ RB20Det เดิมๆวิ่งกันเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าเปลี่ยน โบ25 วิ่งได้เท่าไหร่ครับ MAX SPEEDนะ ไม่ใช่ ควอเตอร์ไมลล์:biggrin:
แล้ว 25 DET ล่ะครับได้เท่าไหร่กันมั่ง:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้ว 25 DET ล่ะครับได้เท่าไหร่กันมั่ง:biggrin:
เคยครับ รถเพื่อน 220 นั้ง 5 คน ไปได้อีกแต่ถนนรถแยะ วิ่งพระราม9 ช่วงมอเตอร์เวย์ ประกอบกับผู้โดยสารในรถเริ่มร้องกันแล้ว เลยผ่อน คาดเดาว่าถ้าคนเดียวเกิน 250 สบายๆครับ ปล.ในรถติด Speedmeter Pivot ครับและรถก็สมบูรณ์มากๆ:smile:

:sweat: :sweat: ของผมถ้าขึ้น 100นิดๆจะมีเสียงเตือน (เสียงด่า) พอขึ้นไป 120 ตัวจำกัดความเร็วทำงานทันทีเลยครับ (โดนโบกกระโหลกเลยครับ) เลยไม่เคยได้ลองสักทีว่ารถเราทำวามเร็วได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ:sweat: :sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
จะมีบุรุษใดในตำนานบ้างมั้ยที่ซัดรถแล้วไม่มีกล่องมาตัดที่กระบาล
แต่ ทำไมเด็กแว๊นนนมันไม่โดนกล่องตัดเหมือนเรามั้งอ่ะ เห็นแต่ขับช้าโดนแพ่นเพราะตามกลุ่มไม่ทัน55555:biggrin:

มีนะมีซัดตอนทิ้งกล่องไว้บ้านแล้วนั่นแหละ หือใส่กล่องแต่ง(เพื่อนๆทั้งหลานผู้ชายล้วนๆ)อันเนี้ยกล่องไม่ตัด

เคยลอง 20 โบ กาเล็ต04r กล่องอิมิเน็ต(ฟ้า) หัวฉีด26บูช1.3บาร์ ลองเล่นกับbm1เจโบเดิมๆ bmมันไล่ขี้แตกเลย แต่เราก็ไม่ให้มันแซงกดหนีสุดชีวิต โอ้แม่เจ้า มันแซงเราไม่ได้ตอนนั้นดีใจสุดๆไม่รู้ความเร็วเท่าไหร่เพราะไมล์ผมไม่ต่อ แต่bmมันบอกว่าวันกด250จมคันเร่ง.....แต่ของเรายังเหลือ...เหลือบมองกระจกหลังเห็นไฟขาวๆๆๆจี้ก้นมาและมันก็แซงผ่านไปด้วยความเร็วไม่ทันมองว่ารถอะไร........พอติดไฟแดงถึงรู้.........โอ้พระเจ้า...มันคือ Ferrari f360 คิดดูซิท่านมันแซงเราตอน250และหายไป.............ไม่อยากเชื่อแต่ต้องเชื่อ

ม่ายรู้ว่าได้เท่าไร แต่ตอนั้นเก ขึ้นสุด 180 กระดิกแตกๆ แต่อัตราเร่งยังไปเรื่อยๆ อยู่ เลยอ่ะ

RB20
Bo nismo 25
เฟือง 4.3

เคยลอง 20 โบ กาเล็ต04r กล่องอิมิเน็ต(ฟ้า) หัวฉีด26บูช1.3บาร์ ลองเล่นกับbm1เจโบเดิมๆ bmมันไล่ขี้แตกเลย แต่เราก็ไม่ให้มันแซงกดหนีสุดชีวิต โอ้แม่เจ้า มันแซงเราไม่ได้ตอนนั้นดีใจสุดๆไม่รู้ความเร็วเท่าไหร่เพราะไมล์ผมไม่ต่อ แต่bmมันบอกว่าวันกด250จมคันเร่ง.....แต่ของเรายังเหลือ...เหลือบมองกระจกหลังเห็นไฟขาวๆๆๆจี้ก้นมาและมันก็แซงผ่านไปด้วยความเร็วไม่ทันมองว่ารถอะไร........พอติดไฟแดงถึงรู้.........โอ้พระเจ้า...มันคือ Ferrari f360 คิดดูซิท่านมันแซงเราตอน250และหายไป.............ไม่อยากเชื่อแต่ต้องเชื่อ
วิ่งกันขนาดนี้ใช้โช๊คอะไร ผมโช๊คเดิม ช่วงล่างสกาย เกินร้อยแปดสิบเริ่มกะพรือแล้ว เสียวๆ:biggrin:

วิ่งกันขนาดนี้ใช้โช๊คอะไร ผมโช๊คเดิม ช่วงล่างสกาย เกินร้อยแปดสิบเริ่มกะพรือแล้ว เสียวๆ:biggrin:
hksครับช่วงล่างเปลี่ยนใหม่หมด(เท่าที่เปลียนได้)ครับ

เคยวิ่ง 252 (RSM) ครับ 20 โบ 25 กล่องFASTtrack บูส 1.2 บาร์ lsd 4.3 วงล้อใหญ่ 275 40 18 แต่ปรับ% ในrsm แล้วครับ แต่ตอนนี้ พลีชีพไปแล้ว เลยลง 25 โมนิดเลย ครับ ไปไม่ได้ต่อแล้วรอบเครื่องนิ่งที่ 6000-6500 ครับ

เท่าที่ลอง 180 ก้ม่ายไหวแว้ววว..กลังยางไม่ค่อยดี..
เด๋วเปลี่ยนยางก่อนค่อยลองใหม่...

ทำได้ที่ 260km/ช.ม เส้นขอนแก่น ยังไม่สุด ทำแค่ไฟ และ น้ำมันเอง (ทำกล่องนั่นแหละว่าง่ายๆ)หวีคลัทช์ sr คลัทช์ทองแดง3ก้าน เฟืองท้าย 4.3 จริงๆ ใครหัวเราะมารองขับได้คับ:redface:

ไม่มีตังค์เติมน้ำมันหันมาคบแก๊สแบบหัวฉีดหมดไมล์เหมือนกันครับ

เคยลองตอนเปงล้อหยดน้ำอ่ะคับ ไปกัน 4 คน เบรกเซฟโบ วิ่งไปที่ 210 คับ สุดไมล์แล้วก็สุดถนนคับ +พลีชีพ เวตเตอร์การ์ดไปพร้อมกันบนทางด่วน ปลิ้วหลุดไปซะงั้น (ตอนนั้นขับน้ำมันนะคับ)

ตอนนี้วิ่งไม่ถึงหล่ะ ฮ่าๆๆ กัวพัง ตอนนี้วิ่งได้แค่ 190 ก็เลิกกดต่อหล่ะคับ ฮีท :sweat:
ก็แก๊สมันร้อนกว่าน้ำมันนี่เนาะ :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม