Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ถามคนใช้ 20Det เคยวิ่งได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31365
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31365

ตนเลี้ยงปอมฯ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครใช้ RB20Det เดิมๆวิ่งกันเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าเปลี่ยน โบ25 วิ่งได้เท่าไหร่ครับ MAX SPEEDนะ ไม่ใช่ ควอเตอร์ไมลล์:biggrin:

180 มันก้อตัดแร้วพี่

ใส่โบ25ผมเคยวิ่งได้200ครับยังไม่สุดนะยกซะก่อนรถมันเยอะอะ

20 โบเดิมๆ มันจมไมลอ่ะครับ ไม่รู้มันเท่าไหร่

ปลดล็อค 180 แล้ว 200++ แต่ไม่รู้ + เท่าไหร่ ไมล์รถมันไม่พอ

ปลดล็อค 180 แล้ว 200++ แต่ไม่รู้ + เท่าไหร่ ไมล์รถมันไม่พอ

เหมือนต้นเลยพี่แม๊กซ์ ตอนเปลี่ยนโบ เปลี่ยนกล่องแล้ว

ถ้าขับคนเดียว 200 กล่องยังไม่ตัดเลย

แต่ตอนที่กล่องเดิม โบเดิม 180 กล่องตัดหัวทิ่มเลย

แต่ถ้าแฟนนั่งด้วย

140 กล่องเมียตัดที่กบาลดังป้าบบบ
ทีหลังผมจะไม่ทำแล้วค๊าบบบบ :burn:

เหมือนต้นเลยพี่แม๊กซ์ ตอนเปลี่ยนโบ เปลี่ยนกล่องแล้ว

ถ้าขับคนเดียว 200 กล่องยังไม่ตัดเลย

แต่ตอนที่กล่องเดิม โบเดิม 180 กล่องตัดหัวทิ่มเลย

140 กล่องเมียตัดที่กบาลดังป้าบบบ
ทีหลังผมจะไม่ทำแล้วค๊าบบบบ :burn:
อ่าว...นึกว่ายังโสด

จาแบ่งกิ๊กให้ซ้าหน่อย...! :wink:

ไม่เคยลองเพราะแม่งตัดตั้งแต่เริ่มบุสแล้ว เคยกดไป180เองอ่ะครับ

ไม่เคยลองเพราะแม่งตัดตั้งแต่เริ่มบุสแล้ว เคยกดไป180เองอ่ะครับ

20โบ มีตัดบูทด้วยเหรอ เพ่

หรือว่าของเพ่เนี่ย กดปุ๊บ ไปเริ่มบูทที่ 170 ไปตัดที่ 180

แม่เจ้า รถพลังแสงอาทิตย์

• กระทู้ ผู้เขียน
คือ ผมไปยืนคุยพวกที่ขับ BMวาง1เจ กะอิม มันคุยกันข่มกันว่ารถมันวิ่ง 250-260 ได้แล้วทีนี้มันมาพาดพิงรถผม
ว่า เครื่องอะไร ผมก็บอก20โบ กล่องมันตัด180 แต่เมื่อก่อนใช้ 20DE ติด Pivot SpeedMeter เคยทำได้ 215 ดูที่ตัวPivot น่ะพวกหัวเราะผมกลิ้งเลยหาว่าผมโม้ ก็ได้แต่เงียบๆ แล้วมันยังบอกว่าต่อให้เครื่อง 20 โบ 240 ยังไม่รู้จะไหวป่าวผมเลยอยากรู้ว่า20 โบเราเนี่ยเคยมีใครทำได้สูงสุดเท่าไหร่อะครับ (ส่วนตัวไม่เคยลองกัวตาย) :cry:

คือ ผมไปยืนคุยพวกที่ขับ BMวาง1เจ กะอิม มันคุยกันข่มกันว่ารถมันวิ่ง 250-260 ได้แล้วทีนี้มันมาพาดพิงรถผม
ว่า เครื่องอะไร ผมก็บอก20โบ กล่องมันตัด180 แต่เมื่อก่อนใช้ 20DE ติด Pivot SpeedMeter เคยทำได้ 215 ดูที่ตัวPivot น่ะพวกหัวเราะผมกลิ้งเลยหาว่าผมโม้ ก็ได้แต่เงียบๆ แล้วมันยังบอกว่าต่อให้เครื่อง 20 โบ 240 ยังไม่รู้จะไหวป่าวผมเลยอยากรู้ว่า20 โบเราเนี่ยเคยมีใครทำได้สูงสุดเท่าไหร่อะครับ (ส่วนตัวไม่เคยลองกัวตาย) :cry:
แรงจัง ปล่อยเขาไปก่อนเถอะครับ เดียวเราก้อตามทันแถวๆทางโค้ง เองแหระ:dribble: :biggrin:

ปล่อยเค้าไป ยังก็ตามทันซักที่ละครับ

ผมเคยวัดด้วย APEXi RSM และ Speed cut ก็ไช้ตัวนี้ตัดออก ตอนนั้นผมเหยียบยังไม่สุดแต่คงไปได้อีกนิดหน่อย..ความเร็วที่จับได้ตอนนั้น237km/hครับ..หากฝืนไปอีกนิดสุดขีดผมว่าน่าจะ250นะ..ผมไช้RB20โบ25ครับ.

ผมเครื่อง rb 20 de เกียร์ออโต้ แต่วางใหม่มาเป็นเครื่องนอกครับ
เคยเอามาแข่งกะมอไซต์ (ฮอนด้าโซนิค) (แข่งกันขำ ๆ กะรุ่น้อง) ที่ต่างจังหวัดถนนโล่ง ๆ
ผมเหยียบไปได้ 190 กว่า ๆ แล้วอ่ะแต่ยังไม่สุดนะ ยกก่อน กลัวครบ เพราะล้อ+ยางเดิม ช่วงล่างเดิม ท่อเดิม

ของป๋มเจโบ วิ่งได้แค่ 130 ถ้าเกินกว่านี้เวสเกต
ยี่ห้อเดียวกะคุณต้น จะตัดเสตปแรกโดยการมอง
ถ้าเกิน130จะมีเสตป2 โดยจะมีวัตถุมากะแทกกะบาล:cry:

ของป๋มเจโบ วิ่งได้แค่ 130 ถ้าเกินกว่านี้เวสเกต
ยี่ห้อเดียวกะคุณต้น จะตัดเสตปแรกโดยการมอง
ถ้าเกิน130จะมีเสตป2 โดยจะมีวัตถุมากะแทกกะบาล:cry:

เออ เก้ง กล่องเราสองคน

ตัดความเร็ว ใกล้ ๆ กันเลยโนะ

แต่ของผม มีสเตปเดียวอะ :smile:

เคยกดหนีการไล่ตามของ MU 7 ที่เส้นข้างสุวรรณภูมิิิฺวิ่งได้ 228 ดูจาก rev speed เต็มที่ละเพราะผ้าเวตเกตใกล้หมดมันคลายทิ้ง เฟืองท้าย 4.3 เครื่อง 20 BO 25 ....:frown:

เคยกดหนีการไล่ตามของ MU 7 ที่เส้นข้างสุวรรณภูมิิิฺวิ่งได้ 228 ดูจาก rev speed เต็มที่ละเพราะผ้าเวตเกตใกล้หมดมันคลายทิ้ง เฟืองท้าย 4.3 เครื่อง 20 BO 25 ....:frown:
บอกแร้ว ว่าอย่าปายยุ่งกะเมียชาวบ้าน..!!!

ดีนะมานตามม่ายทัน.....:wink: :biggrin:

บอกแร้ว ว่าอย่าปายยุ่งกะเมียชาวบ้าน..!!!

ดีนะมานตามม่ายทัน.....:wink: :biggrin:

ใครบอกน้าอ๊อก ว่ามันตามม่ายทัน

พี่มอส น้ำมันหมด ตอน228 พอดี

โดนไปตามระเบียบ :smile:

ตอบเห็นภาพมากๆๆเพราะตัดเหมือนกัน:biggrin: :brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม