ขายของ RB ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31355
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่อยากได้ แต่อยากเจอหน้าอ่ะ

ช่วงนี้ไป ตจว บ่อยไปหน่อยอ่า เหนือ อิสาน ไปเกือบทุกสัปดาห์ ว่างๆ ได้เจอกันแน่ครับ คิดถึงบางแสนครับแล้วจะมาเที่ยวเมืองทองด้วยหรือป่าวอ่ะ ป้อง

เอ่อ พี่ครับ นี่ เซียงกงหรือห้องเก็บของครับ เครื่องเก่าหลายตัวเหลือเกิน เอามาผ่าขายได้หลายเลยนะเนี่ย

อดีตเป็นห้องนอนอ่ะครับ ฮิๆๆ แต่พอวางของมากเข้า ก็เลยนอนไม่ได้อ่ะ เครื่องมี 3 ตัวครับ แยกไปแล้วตัวนึง ว่าจะชำแหละที่เหลือ อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0033:อยากได้เขาเฮดเดอร์ราคาเท่าไหร่ครับ:coolly-0033:

เฮดเดอร์ HKS อันนี้ยัง 50-50 ว่าจะใส่เองหรือว่าจะปล่อยอ่ะครับแต่หอยโข่งข้างล่างปล่อยแน่ๆ เป็น HITACHI Rotary ทำโข่งหลังใส่ RB20-25 เขาเดิมได้เลยทำมาแล้วยังไม่ได้มีโอกาสได้ใส่เลยครับราคา 5000 บาทครับ

อยากได้ เขาเหมือนกาน ฟลายวีลเบา อีกน่าโดน ของอยู่ที่ใหนอะครับพี่หนึ่ง

up ให้ครับพี่หนึ่ง

เครื่องเพียบเลยนะพี่...:coolly-0009: :coolly-0009:

อยากได้ เขาเหมือนกาน ฟลายวีลเบา อีกน่าโดน ของอยู่ที่ใหนอะครับพี่หนึ่ง
ของอยู่ที่บ้านผม ฉะเชิงเทราอ่ะครับ ผมเองยังคิดว่าจะใส่เองหรือว่าปล่อยก่อนดีอ่ะ
แต่มีน้องอีกคนในบางแสน เห็นว่าเค้าจะขายอ่ะ แบบเดียวกันเลย
สนไหมอ่ะครับ ของน้อง A31756 อ่ะ

สนใจโทรมาสอบถามได้ นะครับ

สอบถามได้ครับ

อูยยย..ของเยอะจิงๆ..เห็นจานดิสเดิมอะปล่อยป่าวอะคับ..รึว่าแลกกะเบียซะลังนึงดีมั๊ย..หุหุ..อัพไปจ้า:coolly-0001::coolly-0001:

ปล..ไม่เหงแวะมาบางแสนมั่งเลย..ว่างก้อแวะมาเมานะจ๊ะ..จุ๊บๆ:coolly-0031:

อูยยย..ของเยอะจิงๆ..เห็นจานดิสเดิมอะปล่อยป่าวอะคับ..รึว่าแลกกะเบียซะลังนึงดีมั๊ย..หุหุ..อัพไปจ้า:coolly-0001::coolly-0001:

ปล..ไม่เหงแวะมาบางแสนมั่งเลย..ว่างก้อแวะมาเมานะจ๊ะ..จุ๊บๆ:coolly-0031:
ของน้องชายผมอ่า เด๋วถามให้ ว่าแต่เอาหน้าหรือหลังอ่ะคร้าบ

up คับ:coolly-0044:

อันนี้ขายเท่าไรครับ

Up ขึ้นมาอีกที

เพิ่มรายการ Intercooler หน้า1#8

นานๆ Up ที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม