• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สำรวจใครวางเครื่องJZกับRBมากกว่ากันคับ ใครขับมันกว่ากันและข้อดีข้อเสีย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ toethekop303
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับผม

ขับ NISSAN ก็ใช้เครื่อง NISSAN

ขับ CEFIRO ก็ต้องหน้า CEFIRO ครับ

ยก 25 BOเดี่ยว เต็มที่ ออกยัด 1J BO ตุกติกนิดหน่อยลง แต่ขับมันพอๆกัน J เสียงท่อเพาะกว่า....ส่วน RB ชอบเสียจุกจิกเซงๆ

เคยขับหมด แต่ชอบเสียงRB ตอนนี้ก้ขับRB

หุหุ ปัญหาโลกแตก

ถูกต้องทั้งหมดหรือเกือบหมดทั่วราชอาณาจักร Cef มีเป็นล้านคัน
ลองคิคเล่นๆว่ากี่%
สำหรับนู้ชอบความเป็นตัวcefไม่อยากแปลงเพศ 5555555555+++++++++++ :coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

แก้ไขล่าสุด:
2 เจครับไม่โบ แบบสบายๆ...

1 JZ ใช้งานทุกวันไม่จุกจิกทนแรงตีงได้นานดี
ก่อนหน้านี้คันเก่าวางRBฟังเป็นว่าเล่นจุกจิกเยอะ
ใช้งานทั้งวันไม่เหมาะ
แต่ถ้าแรงคงต้องRBต้นมาดีก่า

ถูกต้องทั้งหมดหรือเกือบหมดทั่วราชอาณาจักร Cef มีเป็นล้านคัน
ลองคิคเล่นๆว่ากี่%
สำหรับนู้ชอบความเป็นตัวcefไม่อยากแปลงเพศ 5555555555+++++++++++ :coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
ว่าแต่ที่ซุ่มๆอยู่เนี่ย 25 หรือ 26 ครับ

ผมเองก็ RB มาตลอดตัวที่วางก็เป็น RB ตัวที่ห้าของผม เครื่องเก่าๆ ที่พังก็ Timing ขาด, น้ำมันเครื่องปลอม ประมาณนี้อ่ะครับ เดิมๆก็พอจี๊ดๆได้ ขยับเพิ่มนิดหน่อย น่าจะขับสนุกกว่านี้อ่ะ

ไฟล์แนบ

63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 159
นาๆจิตตังครับพี่น้อง

จะเครื่องอะไรมันก็ดีทั้งนั้นแหละ

คิดดูว่าทำไมเวลามันอยู่ในบอดี้ของมัน ไม่เห็นมีปัญหา

แต่มาอยู่ในเซฟ กลับเป็นนู้นเป็นนี่

ถ้าทำให้มันครบระบบเหมือนที่มันอยู่ในบอดี้มัน

จะ เจ หรือ อาร์บี มันก็ดีทั้งนั้นแหละคับ

และคงยืนยันคอนเซพท์เดิม

ขับ NISSAN ก็ใช้เครื่อง NISSAN

ขับ CEFIRO ก็ต้องหน้า CEFIRO ครับ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
ไรหว้า......คุณพี่ออย.....ไปตรวจ งานแถวๆๆ นั้น
โทรศัพท์ มีไว้ใช้งาน ไม่ได้มีไว้ปิดเครื่อง
ไม่เป็นไร กรูคงไม่โทรอีกแล้วล่ะ

ผมเห็นชอบของตรงรุ่นกัน ไอนู่นตรงรุ่น ไอนี่ตรงรุ่น
เเต่ทำไมเวลาวางเครื่องไม่ตรงรุ่น เเอ๊ๆๆๆ

ปล. อย่าคิดมากครับทุกคนมีสิทธิเลือก อยู่ที่ใจเราชอบ

ความคิดผมน่ะชอบทั้ง2อย่างแต่ตอนนี้ขับrb25โบอยู่จะไม่ค่อยโหดแต่มันส์จะหาลูกสูบ2jใส่เปลี่ยนในเป็นjแต่ฝานอกเป็นrb25 mixดีแรงด้วยทนด้วย :coolly-0005:

สุดท้ายแล้วเราก้อหมดตูดกับเซฟิโร่เหมือนๆกันนะแหละ อิอิ
สู้ต่อไปเพื่อนร่วม อุดมการณ์