สืบเนื่องจากกระทู้ กุ้งกะทะ "อยากทราบว่าพี่น้องเซฟไทย อึ เสร็จล้างตูดจากด้านไหน" ((ซีเรียส))

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31449
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เวลาคุณสำเร็จกิจในการอึ "คุณสาดน้ำชำระล้างจากด้านหน้าหรือด้านหลัง"

• สาดจากด้านหน้า ตามวิถีมนุษย์

คะแนนโหวต: 19 95.0%
  • สาดจากด้านหลัง เพราะกลัวน้ำติดไข่ไปไม่ถึงตูด

คะแนนโหวต: 1 5.0%

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    20
  • การสำรวจความคิดเห็นปิดแล้ว .

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อันตัวกระผมเองล้างด้านหน้าครับ

แต่มีมนุษย์ 1 ท่านล้างจากด้านหลังด้วยการสาดน้ำเข้าด้านหลัง (พิลึกวะ)

แล้วยังหาว่ากระผมผิด ผมจึงอยากทราบฐานข้อมูลว่า

มนุษย์โดยส่วนใหญ่ แล้วล้างจากด้านไหน

หากผมผิดพลาดจะได้แก้ไขไม่ให้อายใคร

หากไม่ช่วยกันโหวตจะเอาไปลง rcweb นะ

โหวตแล้วขอความคิดเห็น เหตุผลการสาดน้ำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

สาดจากด้านหน้า ก็ติดน้องซิครับ หรือว่ายังไง ต้องให้กูรูมาเฉลยแระครับ

ผมสาดจากทางด้านหน้า
เพราะที่บ้านเป็นโถชักโครก
แบบนั่งราบ และ สายอ่อนชำระ ตามมาตรฐานยุโรป
ไม่ใช้โถนั่งยองครับ
ทำให้ไม่สามารถสาดจากด้านหลังได้

อันตัวกระผมเองล้างด้านหน้าครับ

แต่มีมนุษย์ 1 ท่านล้างจากด้านหลังด้วยการสาดน้ำเข้าด้านหลัง (พิลึกวะ)

แล้วยังหาว่ากระผมผิด ผมจึงอยากทราบฐานข้อมูลว่า

มนุษย์โดยส่วนใหญ่ แล้วล้างจากด้านไหน

หากผมผิดพลาดจะได้แก้ไขไม่ให้อายใคร

หากไม่ช่วยกันโหวตจะเอาไปลง rcweb นะ

โหวตแล้วขอความคิดเห็น เหตุผลการสาดน้ำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
มึงพูดมาเลยว่าใครเพราะอาจมี
บางท่านที่เคยชินจากการเข้าข้างหลัง
เลยส่งผลกระทบในการล้างก้นเพราะเคยชิน..
ผมไม่ได้ว่าเจ๊แนนกะพี่กอล์ฟนะ

มึงพูดมาเลยว่าใครเพราะอาจมี
บางท่านที่เคยชินจากการเข้าข้างหลัง
เลยส่งผลกระทบในการล้างก้นเพราะเคยชิน..
ผมไม่ได้ว่าเจ๊แนนกะพี่กอล์ฟนะ

เออว่ะพี่หรือว่าพี่แนนเค้าชินกับการเข้าข้างหลัง

อย่าให้ผมบอกเลยพี่ว่าใครรอผลโหวตก่อนละกันนะ

ผมยังไม่ได้บอกนะว่าใคร ( ไปอ่านบรรทัดบน )

นั่นดิ เข้าจากด้านหน้าดิ ถ้าเข้าข้างหลังออกแนวไม่ปรกติแล้ว..
ใช่มั๊ย...เจ๊แนน เจ๊ก๊อฟ..

ถ้าสาดจากด้านหน้า โดนน้องชาย อาจจะทำต้องทำอย่างอื่นต่อ กระทู้มีประโยชน์มาก ถึงมาก ที่สุด
เป็นการเข้าถึงประชาธิปไตยทางความคิดในการล้างตูด
ชื่นชมกระทู้เป็นอย่างยื่ง
ปล.มิอาจไม่นับถือ

จะอ้วกแตก นี่ เจ้าของ กระทู้ คิดไร อยู่เนี่ย

แม่งถามตอนกรูกะลังกินเลยเมื่อวาน ...555++

ผมสาดจากทางด้านหน้า
เพราะที่บ้านเป็นโถชักโครก
แบบนั่งราบ และ สายอ่อนชำระ ตามมาตรฐานยุโรป
ไม่ใช้โถนั่งยองครับ
ทำให้ไม่สามารถสาดจากด้านหลังได้
ตามนั้นครับ:biggrin:

อ่า ใอ้หนึ่งโหวตด้านหลังเนี่ย ของใครครับ อยากทราบที่มา

ด้านหน้าว่ะ
ด้านหลังขี้เกียจล้วง

:rolleyes: ไม่รู้ ดิ ลืม ล้าง ส่วนใหญ่ ล้างตอนอาบน้ำตอนกลางคืน อย่างเดียว อ่ะ:biggrin: :biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ด้านหน้าคับ ไข่โดนน๊ามเย็น มันปกติ หด อยู่แล้วคับ หลบดิสได้สบายๆ น๊ามกระเซ็นถึงตูดสบายเลยคับ (ปกติส้วมแบบนั่งยอง มันจะมีน้ำรองไว้ในถังอยู่แล้ว แล้วเมื่อรองไว้แล้วมันจะเย็น)

2 สาเหตุที่สาดน๊ามจากข้างหลัง

1. ไข่ไม่หด แสดงว่า ไข่ท่านพังคับ ประสาทสัมผัสไข่ช้า สาเหตุของไข่ประสาทสัมผัสช้า คือ ไข่โดนการกระแทกบ่อยๆ อย่างเช่น ไข่ท่านไปแต๊บกับไข่คนอื่น :biggrin: ท่าที่ไข่สามารถแต๊บกันได้คือท่าอะไร อันนี้พี่ๆ คงรุ้กาน :dribble: สาเหตุนี้จึงทําให้ใข่ผิดปกติ ไม่หด แต่จะหย่อนยาน จึงทําให้ต้องสาดน๊ามจากข้างหลัง :redface:

2. ซึ่งยิ่งเข้าทางเข้าไปใหญ่ เพราะสาดน๊ามจากด้านหลัง ยิ่งช่วยให้ มีอารมในการอุจจาระมากขึ้น+ความเสียวจากน๊ามที่เลาะร่องตูดลงมา

สองเหตุผลนี้ ทําให้ คนที่ชอบทั้งรุกทั้งรับ(ประเภทโบ๊ท) ติดใจการสาดน๊ามจากข้างหลัง 5555555555555555555 ผมไม่ได้ว่าพี่เปนเกย์นะ ข้อมูลมันเปงงี้ๆ 555555555555555555:byebye:

เข้ ทฤษฎีเป็นตับๆ ผู้เชี่ยวชาญมาเอง

ถนัดล่ะสิ 55555555

ด้านหน้าคับ ไข่โดนน๊ามเย็น มันปกติ หด อยู่แล้วคับ หลบดิสได้สบายๆ น๊ามกระเซ็นถึงตูดสบายเลยคับ (ปกติส้วมแบบนั่งยอง มันจะมีน้ำรองไว้ในถังอยู่แล้ว แล้วเมื่อรองไว้แล้วมันจะเย็น)

2 สาเหตุที่สาดน๊ามจากข้างหลัง

1. ไข่ไม่หด แสดงว่า ไข่ท่านพังคับ ประสาทสัมผัสไข่ช้า สาเหตุของไข่ประสาทสัมผัสช้า คือ ไข่โดนการกระแทกบ่อยๆ อย่างเช่น ไข่ท่านไปแต๊บกับไข่คนอื่น :biggrin: ท่าที่ไข่สามารถแต๊บกันได้คือท่าอะไร อันนี้พี่ๆ คงรุ้กาน :dribble: สาเหตุนี้จึงทําให้ใข่ผิดปกติ ไม่หด แต่จะหย่อนยาน จึงทําให้ต้องสาดน๊ามจากข้างหลัง :redface:

2. ซึ่งยิ่งเข้าทางเข้าไปใหญ่ เพราะสาดน๊ามจากด้านหลัง ยิ่งช่วยให้ มีอารมในการอุจจาระมาก

ขึ้น+ความเสียวจากน๊ามที่เลาะร่องตูดลงมา

สองเหตุผลนี้ ทําให้ คนที่ชอบทั้งรุกทั้งรับ(ประเภทโบ๊ท) ติดใจการสาดน๊ามจากข้างหลัง 5555555555555555555 ผมไม่ได้ว่าพี่เปนเกย์นะ ข้อมูลมันเปงงี้ๆ 555555555555555555:byebye:

ต้องขอบอกว่า

ไอ้มุ้ย

ไอ้แสดดดดดดดดด

ทฤษฏีมรึงแม่ง สุดตรีน มีไข่หลบดิสต์ด้วย

เอ...หรือไข่พี่แนนไม่หลบดิสต์ หรือ กระเจี้ยวพี่แนนออฟไม่ได้

เอ...หรือว่าไข่พี่แนนโดน...

แต๊บ !!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม