*******ดริฟท์หลังปั๊มแบบอุบลฯ**ขำๆน่ะ*******

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่างๆมาเที่ยวอุบลกันนะครับบบบ

เด๋วพี่อาร์ม-พี่อ้นจัดให้

ตอนนี้โมเครื่องถึงไหนแว้วว เปลี่ยนเป็นโบเดี่ยวยัง 5 ปีชาวคณะอุบลไม่มาเรย..ฮิฮิ...
เด๋วปีใหม่นี้กลับ มุกดาหาร ถ้างัยเด๋วเจอกานนนครับ...

โหดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน

คงไม่ทันแระตู่
ได้ข่าววงในว่าจะได้ย้ายกลับ กทม. สำนักงานใหญ่เดือน ต.ค.51 แล้ว
ไม่รู้จะดีใจ หรือเสียใจดี....:cry: :cry:
หวิวๆ ใจหายยังงัยไม่รุ๊
อยู่มาตั้ง 8 ปี......เง้อออออ:burn: :burn:

คงไม่ทันแระตู่
ได้ข่าววงในว่าจะได้ย้ายกลับ กทม. สำนักงานใหญ่เดือน ต.ค.51 แล้ว
ไม่รู้จะดีใจ หรือเสียใจดี....:cry: :cry:
หวิวๆ ใจหายยังงัยไม่รุ๊
อยู่มาตั้ง 8 ปี......เง้อออออ:burn: :burn:
อ้าวพี่..มันอีกแค่2เดือนเอง...พี่ไม่อยู่แล้วพวกผมเอาไงอะ..ขายรถไปขับ..evo-7 ดีป่าวกำลังดูๆคันสีขาวอยู่....ไม่ไปได้ป่าวพี่...:cry: :cry: :cry: :cry:
แล้วหมูยอจะทำไง:cry: :cry: :cry: :cry:

ใช้ได้เลยนะเนียะ

สาธุ ไม่ได้กลับหรอกพี่ 55555

ต้องรีบกินเหล้ากัน เด๋วไม่ได้เจอกันอีกนาน

เซฟ-อุบล ขาดขาอีกแล้ว เซ็งเป็ดอีกรอบ

พี่อ้นจะเอาไรให้มันแน่ซักทีซิ เด๋วก็จะเอาคันโน้น เด๋วก็จะเอาคันนี้

ช่างเลือกเหมือน เลือก ญ จิงๆๆ ไม่แจ่มไม่เอา อิอิ 5555

ย้ายกลับมาดอนเมืองป่าวครับพี่อาร์ม

ย้ายกลับมาดอนเมืองป่าวครับพี่อาร์ม

ใช่ครับ ก็กลับไปอยู่บ้านที่ กม.25 สายไหม ดอนเมือง
สำนักงานใหญ่อยู่สาทร
แต่ก็ยังไม่แน่นอนน่ะคับ จนกว่าจะเห็นหนังสือลงนามเป็นลายลักษณ์อักษร

แหล่มค้าบบ

ใช่ครับ ก็กลับไปอยู่บ้านที่ กม.25 สายไหม ดอนเมือง
สำนักงานใหญ่อยู่สาทร
แต่ก็ยังไม่แน่นอนน่ะคับ จนกว่าจะเห็นหนังสือลงนามเป็นลายลักษณ์อักษร

ถ้ามาสาทรบ่อย ๆ

ก็แวะมาหาไรอร่อย ๆ กินแถว ๆ นี้บ้างนะ

เลี้ยงน้อง ๆ ด้วย

อิอิ

B wave อะมางวดก่อนไม่เจอกันเลยนะ
วิ่งไปทั่วบ่อยอีสารว่างๆ จาแวะไปครับ:augenrollen:

B wave อะมางวดก่อนไม่เจอกันเลยนะ
วิ่งไปทั่วบ่อยอีสารว่างๆ จาแวะไปครับ:augenrollen:

น้องๆเซฟที่อุบลฯ กำลังเอารถขึ้นไปทำที่ กทม.
แล้วจะเลยไปนอนบ้านน้องเค้าที่พัทยา
อาจจะแวะไปหานะคับ

ป.ล.น้องโนตมกาแลคซี่ ยังอยู่ใช่ปัคับ:wink:

ถ้ามาสาทรบ่อย ๆ

ก็แวะมาหาไรอร่อย ๆ กินแถว ๆ นี้บ้างนะ

เลี้ยงน้อง ๆ ด้วย

อิอิ

ไปทุกวันราชการนั่นล่ะคับต้น...
Office พี่อยู่ตรงข้ามกะเทคนิคกรุงเทพ

ขอเลี้ยงน้องตรงรูปซ้ายมือเป็นรายเดือนได้มั๊ยคับ

น้องๆเซฟที่อุบลฯ กำลังเอารถขึ้นไปทำที่ กทม.
แล้วจะเลยไปนอนบ้านน้องเค้าที่พัทยา
อาจจะแวะไปหานะคับ

ป.ล.น้องโนตมกาแลคซี่ ยังอยู่ใช่ปัคับ:wink:
:smile: จะไปด้วยรึป่าวพี่ถ้ายังไงรีบจองที่นั่งด่วน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม