• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หึหึ พวกลามกจกเปรต ว่าแต่ราคานี้รวม vat แล้วใช่ไหมครับ

จะเอาบิลไปตั้งเบิกกะ มะมู๋ เรอะไง

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :byebye: :byebye: :byebye:

จะเอาบิลไปตั้งเบิกกะ มะมู๋ เรอะไง

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :byebye: :byebye: :byebye:

หึหึ แล้วเคยเอาบิลไปเบิกกะไอ้แจะไม๊

:eeek: วันอาทิตย์ 18 พ.ค. ช่วงค่ำๆ ณ โรงเบียร์ฮอลแลนด์
ถนนพระราม ๒ มีแขกมาเยือนโว๊ยยย....

สมาชิก TIIDA CLUB. เค้ายกพลขึ้นบกที่ฮอลแลนด์
555555555555555555
เจ๊โดนสาวๆ ล็อคคอ ลากเข้าโรงเบียร์อยู่แล้ว
สงสัยม่ายรอดหว่ะ
แล้วเซฟธนฯ ทนหวัยหรอวะ แขกมาเยือนถึงถิ่น
เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

:byebye: :byebye: :byebye:​

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] หน้าสนว่ะ.....55
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

จ๊ะเอ๋...เเละมาทักทายจ๊ะ

:eeek: วันอาทิตย์ 18 พ.ค. ช่วงค่ำๆ ณ โรงเบียร์ฮอลแลนด์

ถนนพระราม ๒ มีแขกมาเยือนโว๊ยยย....

สมาชิก TIIDA CLUB. เค้ายกพลขึ้นบกที่ฮอลแลนด์
555555555555555555
เจ๊โดนสาวๆ ล็อคคอ ลากเข้าโรงเบียร์อยู่แล้ว
สงสัยม่ายรอดหว่ะ
แล้วเซฟธนฯ ทนหวัยหรอวะ แขกมาเยือนถึงถิ่น
เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

:dribble: น่าสนใจอย่างยิ่ง แต่..มันงานทีด้าอ่ะดิ กลัวเหงา:cry:

:dribble: น่าสนใจอย่างยิ่ง แต่..มันงานทีด้าอ่ะดิ กลัวเหงา:cry:

มาถึงขนาดนี้แล้ว ... อย่าไปกัวคับ ต้องโชว์สเตป เทพ ...:go:

:biggrin: ระดมพลด่วนโว๊ยยย....หนึ่ง
ม่ายต้องกัวเหงา น้องๆ สาวๆ น่ารักๆ มากานแยะ
พวกเราก็โอบวงล้อม คอยช่วยกันดูแลน้องๆ เค้างายหล่ะ
ได้จัยเจ้าถิ่นปัยเต็มตีน...เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

:biggrin: ระดมพลด่วนโว๊ยยย....หนึ่ง

ม่ายต้องกัวเหงา น้องๆ สาวๆ น่ารักๆ มากานแยะ
พวกเราก็โอบวงล้อม คอยช่วยกันดูแลน้องๆ เค้างายหล่ะ
ได้จัยเจ้าถิ่นปัยเต็มตีน...เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว้าววววววววววววววว้าว:eeek: เต็มเหนี่ยวเลยเจ๊งั้น

:biggrin: ดูก่องนะว่ามีครัยปัยมั่ง....อิอิอิ
เด๋วเอารูปมาลงเปนแซมเปิ้ล..คิคิคิ

นู๋ w@n
นู๋ pAm ศิษย์จานปู่ (เจ๊เองหง่ะ)
นู๋ แหม๋ว เรียงถอย

ไฟล์แนบ

• DSC02110 (Small).JPG
    DSC02110 (Small).JPG
    49.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    82.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    115.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80

ไม่ใด้เข้าเวปฯซะนานเกิดอะไรขึ้นที่เซฟฯธนเนี่ยะ........อื้อหือ

เร่าร้อน.....เร่าร้อน.....โอ้..เร่าร้อน..................................ไปล่ะ.....

:biggrin: ดูก่องนะว่ามีครัยปัยมั่ง....อิอิอิ

เด๋วเอารูปมาลงเปนแซมเปิ้ล..คิคิคิ

นู๋ w@n
นู๋ pAm ศิษย์จานปู่ (เจ๊เองหง่ะ)

นู๋ แหม๋ว เรียงถอย
:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:โอ้ยยยยยยซี้ดดดดดดด

:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:โอ้ยยยยยยซี้ดดดดดดด
หนึ่ง...ปวดขี้เหรอ..........ไปเข้าห้องนำไป๊
เดี๋ยวก็ขี้รดกางเกงหรอก........หุหุหุ
:byebye: :byebye: :byebye:

หนึ่ง...ปวดขี้เหรอ..........ไปเข้าห้องนำไป๊
เดี๋ยวก็ขี้รดกางเกงหรอก........หุหุหุ
:byebye: :byebye: :byebye:
อะจ๊ากกกก พี่เรามาทีหนาวเลย:sweat:

บังหน้าชัดๆ

จะว่าไป พี่หนึ่งหน้าเหมือนดาราใครน๊า....

นึกไม่ออก แต่คุ้นๆ ...

attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม