Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ้าว..แล้วครั้งต่อๆไปล่ะ...จะไม่มีอีกหรือ...???? ( ดื่มกับคนรู้ใจ.....สุราพันจอกก็ไม่เมา )

• กระทู้ ผู้เขียน

อ้าว..แล้วครั้งต่อๆไปล่ะ...จะไม่มีอีกหรือ...???? ( ดื่มกับคนรู้ใจ.....สุราพันจอกก็ไม่เมา )

ไม่เมาครับพี่ตี๋ เพราะไม่รู้เรื่องไปแล้ว ไม่เคยเมา จำไม่ได้เลยว่าเคยเมาเมื่อไหร่

พี่จอมไม่เมาเหล้าคับ
แต่มักจะเมารัก ฮิ้ววววววววว:biggrin:

เมื่อไหร่จะมีบุญได้ดวลกะกลุ่มนี้วะเนี่ย

เมื่อไหร่จะมีบุญได้ดวลกะกลุ่มนี้วะเนี่ย

ว่างๆไม่รู้จะไปไหน
ก็มาฝั่งธนได้เลย
มีเจ็บตัวกันอยู่เรื่อยๆ
ค้าบบ พี่น้องบิ๊กค้าบบ :augenrollen:

ว่างๆไม่รู้จะไปไหน
ก็มาฝั่งธนได้เลย
มีเจ็บตัวกันอยู่เรื่อยๆ
ค้าบบ พี่น้องบิ๊กค้าบบ :augenrollen:
ถ้าผมหลุดข้ามไปฝั่งโน้น มีหวัง ไม่ได้กลับ
ต้องนอนฝั่งโน้นอะ เชื่อเดะ มือมอมท้างน้าน

:wink: แล้วเมื่อไหร่จะข้ามมาหล่ะพี่ กะว่าจะพาไปตี...ซะหน่อย..อิอิ:wink:

ถ้าผมหลุดข้ามไปฝั่งโน้น มีหวัง ไม่ได้กลับ
ต้องนอนฝั่งโน้นอะ เชื่อเดะ มือมอมท้างน้าน
ไมกล้ามาหลอก แค่พ้นปากซอยอุดมสูข หมาเฮา ก็วิ่งกลับบ้านแล้ว
อย่าได้แต่พูด อยากมาก็มาเลย555555:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไมกล้ามาหลอก แค่พ้นปากซอยอุดมสูข หมาเฮา ก็วิ่งกลับบ้านแล้ว
อย่าได้แต่พูด อยากมาก็มาเลย555555:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไม่ไหวเลยบิ๊กโดนพ่อลูกอ่อนแห่งท้องทะเลมาแซวแบบนี้ พี่เขายังพอ3เดือนมาร่วมวงเลย คิดเอาเองว่าบิ๊กอะยังงัย

:cry: ได้แต่ยินยอมรับความเจ็บปวดดดด .... และฉันต้องอดทน แม้แทบขาดใจ .....:cry:

ปล. อยากชิวคับ พี่น้องฝั่งธน ... อาทิตย์หน้า สอบเสร็จ ขอจัดซักแมตได้ไหมคับ ...

:cry: ได้แต่ยินยอมรับความเจ็บปวดดดด .... และฉันต้องอดทน แม้แทบขาดใจ .....:cry:

ปล. อยากชิวคับ พี่น้องฝั่งธน ... อาทิตย์หน้า สอบเสร็จ ขอจัดซักแมตได้ไหมคับ ...

อ้าวว ยังไงกันงานเข้าหรอคับน้องเมย์

ปล.เพลงปาล์มมี่ท่อนนี้แม่ง(เคย)ปลิดวิญญาณพี่เลยนะน้อง:smile:

เมย์ ถ้าน้องจัดมาพี่ก้อจัดไป เอาจริงๆนะเว้ย

เมย์ ถ้าน้องจัดมาพี่ก้อจัดไป เอาจริงๆนะเว้ย

จิงคับ สอบเสร็จวัน พุธ ... อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ

จิงคับ สอบเสร็จวัน พุธ ... อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ

มีหลายที่จะมาบอกแต่เนิ่นๆ

จะได้เคลียร์ จร. ปปส. สห. ปปง. กกน. ขสมก. ออน.ให้

5555555555555 :biggrin:

มีหลายที่จะมาบอกแต่เนิ่นๆ

จะได้เคลียร์ จร. ปปส. สห. ปปง. กกน. ขสมก. ออน.ให้

5555555555555 :biggrin:
เคลีย์เมียเอ็งให้ได้ก่อนเถอะ

เคลีย์เมียเอ็งให้ได้ก่อนเถอะ
บอลพี่ว่าพี่เบียร์หยามบอล วะ พี่ว่าเลิกกะเมียเลย ประชดสังคมไปเลยหยามดีนัก..
อย่าลืมคำที่พี่สอนนะ ทิฐิ ทิฐิ ต้องมีไว้เลิกได้เลิก แต่ต้องคงไว้ซึ่งทิฐิ...
ดูตัวอย่างแบบพี่..เป็นไง..ยังขึ้นจากบ่อน้ำตาไม่ได้เลย

อ้าวว ยังไงกันงานเข้าหรอคับน้องเมย์

ปล.เพลงปาล์มมี่ท่อนนี้แม่ง(เคย)ปลิดวิญญาณพี่เลยนะน้อง:smile:
อย่าว่าแต่โดนท่านวุฒิสมาชิกต่อเลยครับ...ตอนนี้เพลงนี้ยังก้องอยู่ในประสาทหูชั้นในพี่อยู่เลย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม