Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ได้รถแล้วนะพวกตะเอง.........

ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค้างคาวทั้งหลาย

อยากไปมั้งจัง ค้างคืน ฟื้นเช้า

แจ้งทราบ วันนี้ผมคงไม่ได้ไปมิตติ้ง นะครับ ไม่ไหวจริงๆเดียวว่าจะไปซ้ำหมออีกรอบ

แจ้งทราบ วันนี้ผมคงไม่ได้ไปมิตติ้ง นะครับ ไม่ไหวจริงๆเดียวว่าจะไปซ้ำหมออีกรอบ

เบอร์เดิมรึป่าวครับ บอกแล้ว่าอย่าเลือกเด็กๆมาก

เราแก่แล้วสู้แรงมันไม่ไหวหรอก :coolly-0010:

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ

Cef สัญจร

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี และน้ายศบางแสน

สถานที่ จังหวัด ระยอง หาดบ้านก้นอ่าว หรือแหลมแม่พิมพ์ (กำลังเลือกอยู่)

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
<!-- / message --><!-- attachments -->

อรุนสวัส..เช้าวันศุกร์...:coolly-0003:

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,132

พรุ่งนี้แล้ว ไม่ไปก็ได้วะ อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=HXKzQpKc_r4

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments -->

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments --]

ขอบคุณค๊าบป๋า ฝั่งนี้เค้าเงียบดีจริงๆ 555+

ขอบคุณค๊าบป๋า ฝั่งนี้เค้าเงียบดีจริงๆ 555+
เฮ้ย ไอ้แระ พวงมาลัยพี่ มุงยังไง กุไมใชเพิลเลงมุง นะ:coolly-0008:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,137

นานๆจะเข้ากันมาที เงียบดีจิงๆบ้านเรา 5+

สวัสดีครับๆๆๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0010:

เงี่ยนเหงาจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม