Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมมาให้เจอแล้วนะ อย่าได้ตัดผมออกจากกองมรดกนะครับ

น้องนี่กออีกคน ไมได้เจอหน้ากันนานแล้ว นะ :coolly-0007:
2ปีแล้วมั้งครับพี่ เดี๋ยวหาโอกาศดีดีเวลาเยอะๆจะลงไปเยี่ยมครับพี่ เปิดกิจการของตัวเองจะหยุดทีก็ลำบากอ่ะครับ กลัวขาดรายได้อ่ะครับ ไว้คงได้เจอกันนะครับพี่

ขับรถมาหาผมเลยพี่ มากินเหล้ากันหน่อย:coolly-0046:
ปล.ขับรถผ่านโคราชไม่เคยที่จะแวะหาน้องบ้างเลยนะ

ขับรถผ่านโคราชวันศุกร์ตอนเย็นๆ
ว่าจะโทรชวนกินเหล้าแล้วพักรถด้วย
แต่กลัวน้องขาดรายได้เลยลากยาวสารคาม
เอาใว้สะดวกกว่านี้ดีกว่าโคราชแค่นี้เอง

ขับรถผ่านโคราชวันศุกร์ตอนเย็นๆ
ว่าจะโทรชวนกินเหล้าแล้วพักรถด้วย
แต่กลัวน้องขาดรายได้เลยลากยาวสารคาม
เอาใว้สะดวกกว่านี้ดีกว่าโคราชแค่นี้เอง
มาหาน้องหน่อยพี่คิดฮอด:coolly-0041:

หนุ่ม ตจว คุยกัน อิอิ

สถานนีต่อไปโค้งไผ่หลิว ที่ๆเราคุ้นเคยนะครับ

กับตำนานไก่ 3 ขา ประธานเงาฟันธงมาแล้ว

ส่วนเวลาจะแจ้งให้ทราบในภายหลัง :coolly-0010:

สถานนีต่อไปโค้งไผ่หลิว ที่ๆเราคุ้นเคยนะครับ

กับตำนานไก่ 3 ขา ประธานเงาฟันธงมาแล้ว

ส่วนเวลาจะแจ้งให้ทราบในภายหลัง :coolly-0010:

บอกด้วยเน่อ

ในเฟคบุ๊คก็ได้

^^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,708

คุยเล่นเอาจริงเลย

สงสัยว่าจะเป็นวันศุกร์ ชิมิ

สงสัยว่าจะเป็นวันศุกร์ ชิมิ

ศุกร์เรอะ กลัวจะขยาดเหล้าก่อนอ่ะดิ

เดี๋ยวไปสายธารแล้วอารมณ์มาไม่เต็ม :coolly-0010:

ศุกร์เรอะ กลัวจะขยาดเหล้าก่อนอ่ะดิ

เดี๋ยวไปสายธารแล้วอารมณ์มาไม่เต็ม :coolly-0010:

จะไปกลัวทำไหม ใส่ยังถึงสายธารเลยดิคับ

ง้านวันไหนว่ะ บอกล่วงหน้าเลย

วันศุก กอพร้อมนะ เดี่ยวโท จองเลย ตามนั้น ชิมิ

กลัวไหม เล่า พอเหล้าเข้าปาก........

เอาเยี่ยงนั้นเรอะ เอาไงเอากัน

ตายเป็นตาย เจ๊งเป็นเจ๊ง :coolly-0028:

สงสัยไม่ได้ไปด้วยแน่เลย

ตาท่าทางจะไม่รอด

คงจะไปต่างจังหวัด

^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม