Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วเราจะได้เจอกัน

:coolly-0031:กัวนะแต่รีบๆๆๆมานะไอเป็ด เราไป ลงอ่างกันก่อนดีไม๊ 555 :coolly-0041:
แล้วบอกรักกันเหมือนพี่น้อง จะไปดันไปชวนคนอื่น

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,205

พี่จอมไม่ต้องโทรเพราะไปรออยู่แล้ว

ไปกันไม่ชวนระวังอ่างแตกนะ555:coolly-0044::coolly-0018::coolly-0031:

เหงาไหม พวกเรา

นิดนึง 5555555555555555555555555555555555555555+

• #5,210

ถามสิพี่จอมว่าเงี่ยนมั้ยจะตรงตัวกว่านะ
ตรงไปตรงมา

เสาร์นี่เจอที่ไหน

ถามสิพี่จอมว่าเงี่ยนมั้ยจะตรงตัวกว่านะ
ตรงไปตรงมา
ครับยอมรับครับ เพราะผมไม่มีใคร ผมไม่มีที่แสดงออกทางความรักครับ:coolly-0033:

ครับยอมรับครับ เพราะผมไม่มีใคร ผมไม่มีที่แสดงออกทางความรักครับ:coolly-0033:
โดนใจพี่ 55555 ไม่มีที่แสดงออก แต่ไปเอาออกที่ไหน...........แอ๊

โดนใจพี่ 55555 ไม่มีที่แสดงออก แต่ไปเอาออกที่ไหน...........แอ๊
ทางเลือกมันมีน้อย เหมือนวัยหนุ่มที่คงเหลือ
เลยไปเรื่อยเพราะ เรามันไม่เจ้าชู้ เหมือนน้องๆพี่ๆทั้งหลาย เรานี่ช่างเหมือนผมหงอก บนหัวเด้กหนุ่ม ขาวอยู่เพียงนิดแต่โดนลุมล้อมด้วยสีดำ

• #5,216

ทางเลือกมันมีน้อย เหมือนวัยหนุ่มที่คงเหลือ
เลยไปเรื่อยเพราะ เรามันไม่เจ้าชู้ เหมือนน้องๆพี่ๆทั้งหลาย เรานี่ช่างเหมือนผมหงอก บนหัวเด้กหนุ่ม ขาวอยู่เพียงนิดแต่โดนลุมล้อมด้วยสีดำ

ขาวไม่พอ หงิกๆงอๆ ด้วยนะเหมือนจะขึ้นผิดที่ คึคึ

แอ๊......คุยอะไรกันหรอ ^^

Happy Birth Day

A31049

ขอให้ตั่วเฮีย พี่ใหญ่ ประธานเงา

มีความสุขมากๆครับ คิดสิ่งได้ขอให้สมปรารถนา

กิจการเจริญรุ่งเรือง

เฮงๆ รวยๆ ไม่เจ็บไม่จน ครับพี่

attachment.php

ปล.เสาร์นี้เลี้ยงเหล้าผมด้วยนะ :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
  • #5,219

เกิดอีกปีแล้วหรือนี้ เออดีเว้ยมีคนเลี้ยงเหล้าเสาร์นี้แล้วดิ คึคึ

พรุ่งนี้ไปไหนกัน ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม