Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

วันอาทิตย์จะตามไปเด้อครับ พี่น้องไปกันเย็นๆใช่ไหม

:byebye: วันอาทิตน์นี้พวกเราชาวเซฟธนจะบุกไปตีบ้านตีเมือง ตีบ้านพี่เอกให้มันแตกยับ 555:byebye:

ปล.หรือจะไปตีอย่างอื่นดีหว่า:wink:

ไป " ฟ " มั้ย กระแสกำลังแรง ของเค้าดีติง ติง

เบื่อจัง

ข้อความ sms.
พี่เจ ถ้าเข้ามาพบข้อความนี้ โทรกลับหา น้องเก้ง หน่อยนะ โทรไปหลายรอบไม่รับ
จะถามเรื่องกันชน

เหงาจังตังหมด

เหงาจัง ตังเยอะ..อิอิ

ดีครับทุกท่าน ไว้อาลัยกะความเศร้าของ ผมหน่อยครับ T_t

เงียบ จัง .. ....

• กระทู้ ผู้เขียน

วันอาทิตย์นี้เย็นๆสายๆ ชิวๆ มีใครว่างบ้างไหม อยากไปร่มไม้อะพี่น้อง ว่าไงครับ นั่งเรื่อยๆสบายๆครับ
จริงๆมีอีกร้านอยากไป ร้านสายลมสายน้ำ อยู่ซอยตรงข้ามม.มหิดล ที่กลับรถแล้วชิดซ้ายซอยแรกเลย นั่งติดบึงลมเย็นเบา อาหารอร่อยทีเดียว บรรยากาสจะเก่าไปหน่อย(ตามสภาพร้านครับ) แต่อาหารอร่อยแน่นอน

ใครว่างบ้าง อยากไปๆๆพาครอบครัวแฟนมาด้วยก็ได้นะครับ

โทรบอกด้วยนะ ผมไม่ว่างเข้าเวบ... ถ้าวันอาทิตย์ขอบาย
ถ้าวันธรรมดา มาเลย

:tongue: ท่านรอง Beer. ฝากบอกมาว่า ที่นัดไว้วันอาทิตย์
ขอแจ้ง...ยกเลิก...การนัดหมายคร๊าบบบบบบบบบบบบ
มีธุระด่วน กับที่บ้าน เป็นงานใหญ่ หลีกเลี่ยงไม่ได้
เอิ๊กๆๆๆๆ

ใครว่างเย็นวันอาทิตย์ เจอเจ๊ได้ที่ ลานเบียร์ เวิร์ดเทรด

หวัดดีทุกคนสบายดีไหม จ๊ะ

วันอาทิตย์นี้เย็นๆสายๆ ชิวๆ มีใครว่างบ้างไหม อยากไปร่มไม้อะพี่น้อง ว่าไงครับ นั่งเรื่อยๆสบายๆครับ
จริงๆมีอีกร้านอยากไป ร้านสายลมสายน้ำ อยู่ซอยตรงข้ามม.มหิดล ที่กลับรถแล้วชิดซ้ายซอยแรกเลย นั่งติดบึงลมเย็นเบา อาหารอร่อยทีเดียว บรรยากาสจะเก่าไปหน่อย(ตามสภาพร้านครับ) แต่อาหารอร่อยแน่นอน

ใครว่างบ้าง อยากไปๆๆพาครอบครัวแฟนมาด้วยก็ได้นะครับ

:tongue: ท่านรอง Beer. ฝากบอกมาว่า ที่นัดไว้วันอาทิตย์
ขอแจ้ง...ยกเลิก...การนัดหมายคร๊าบบบบบบบบบบบบ
มีธุระด่วน กับที่บ้าน เป็นงานใหญ่ หลีกเลี่ยงไม่ได้
เอิ๊กๆๆๆๆ

ใครว่างเย็นวันอาทิตย์ เจอเจ๊ได้ที่ ลานเบียร์ เวิร์ดเทรด

เอาเสื่อไปกางนั่งกันข้างทางที่อักษะมั่งสิครับ....

687-ภาพข้างบนถ่ายที่พระธาตูพนมใช่ป่ะ มันคุ้นๆ

687-ภาพข้างบนถ่ายที่พระธาตูพนมใช่ป่ะ มันคุ้นๆ

ใช่ มั้งพี่เอก เห็นพี่เบิ้ล บอกว่าไป สกลนคร พก อุ กลับมาให้ป๋มกินด้วย เหอะๆ เมาซะ

ใช่ มั้งพี่เอก เห็นพี่เบิ้ล บอกว่าไป สกลนคร พก อุ กลับมาให้ป๋มกินด้วย เหอะๆ เมาซะ

ถูกต้องก๊าบ.....ดิ๋วเปลี่ยนกลับมา เป็นมงคลดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม