Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,983

ตกลงได้แด๊กโจ๊ก หรือ ข้าวต้มกันแน่วะท่านทั้งหลาย

โจ๊กครับพี่ โจ๊กหมูทอง อร่อยขั้นเทพ มีกลิ่นข้าวไหม้เป็นสูตรลับด้วย 555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,985

กินกันเงียบเลยนะครับ

หายไปไหนหันหมดเนี่ย

อยากเสียงดังรึป่าวหล่ะ ฮิฮิฮิ

ที่ไหนดี ชักจะคันๆเหมือนกัน

อยากเสียงดังรึป่าวหล่ะ ฮิฮิฮิ

ที่ไหนดี ชักจะคันๆเหมือนกัน

เห็นว่าพี่ติอยากให้ไปเสียงดังที่บ้านเค้าอ่ะ ...

........แบบว่า เปรี้ยวปี๊ด 555 :coolly-0045:

แก้ไขล่าสุด:

ถึงวิท กล้วยไม้...

พี่ขอโทดที วันนี้ไม่ได้คุยด้วย...รีบไปรับคน...มีธุระด่วน และไม่กล้าอ้าปาก เลยไม่กล้าพูดมาก..555++(อายช่องปาก มีประเด็นนิดหน่อย) เอาว่าครั้งหน้าผ่านไปจะจอดรถลงไปคุยด้วยเลย...ไม่ว่ากันนะ...

ปล.ไม่รู้ว่ามาขายที่ jj.ด้วย เพราะพี่ไปjj.บ่อย

55555555555555

พี่เอก ไม่เจอตั้งนาน สบายดีมั้ยครับ

พี่เองนิหว่า ^^ คิดถึง

กุ๊ก กรู๊กกกกกก กุ๊ก กรู๊กกกกกก :coolly-0022:

เปงไรบอลอาการหนักเหรอ
กุ๊ก กรู๊กกกกกกกกกกก
มันคือไรว่ะ555

ไม่เคยดูหนังเหรอพี่ ฉากที่มันเงียบๆ จะมีเสียงนกร้อง

กุ๊กกก กรู๊กกกกกกกก กุ๊กกก กรู๊กกกกกกกก :coolly-0028:

ไม่เคยดูหนังเหรอพี่ ฉากที่มันเงียบๆ จะมีเสียงนกร้อง

กุ๊กกก กรู๊กกกกกกกก กุ๊กกก กรู๊กกกกกกกก :coolly-0028:

เคยเห็นแต่ในการ์ตูน ที่มี อีกา มันร้อง ก๊าาาาา ก๊าาาาา

ชักกิ้งแก๊สๆ อ๊อดดๆ

แซ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิ้วๆๆๆๆ

นกไม่ ขึ้นหรอ .........:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม