• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมาแล้วแน่นอน พี่โทรมาหาผมทีไร เหมือนคนเมาตลอดเวลาเลย :coolly-0041:

ไม่ได้เมานะตอนโทร แต่เพิ่งตื่นมาแล้วนึกขึ้นได้เลยโทร..
เสียภาพพจน์หมด

เฮ้อออออ ม่ายไหว ม่ายยยไหว เมาแล้วชอบกด Enter ซี๊ซั๊วววว
ที่หลังจะไม่กดenter แล้วจะใช้วิธีส่งจดหมายลูกโซ่แทน...และช่วยเปลี่ยนจากซีซั้วเป็นอย่างอื่นแทนได้ไหมอ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ เพราะที่ทำไม่ได้ซีซั้วกรูตั้งใจพิมพิ์นะ งั้นคงไม่ยาวเป็นสคลิปหนังสั้นอย่างนั้นนะ....

แต่ๆๆๆ ขอให้คิดซักนิดครับก่อนจะพูดหรือทำอะไร บางครั้งคำขอโทษมันก็ช่วยไมได้ทั้งหมด

สิ่งที่มันสื่อออกมาแล้ว ไม่ว่าจะโดยตั้งใจหรือไม่ก็ตาม บางครับมันยังเป็นจุดเล็กๆที่ค่อยรบกวนในใจกันได้

อยากจะให้พี่ๆน้องๆให้ความสำคัญกับตรงนี้นิดนึง

การขอโทษแสดงว่าความผิดได้เกิดขึ้นแล้ว

สู้เราป้องกันมันก่อนที่จะเกิดขึ้นดีกว่ามั๊ย

ก็ว่าด้วยประการละฉะนี้ เอยยยยยย :coolly-0022:
หึ ข้อความดีนะ บอกมึงกะเพื่อนมึงด้วย(A31212)
เพราะเวลากูเกมส์เพราะรูปที่พวกมึงลงอะ ขอโทษกู
แต่กูโดนไปแล้ว สาดดดดดดดด555

หึ ข้อความดีนะ บอกมึงกะเพื่อนมึงด้วย(A31212)
เพราะเวลากูเกมส์เพราะรูปที่พวกมึงลงอะ ขอโทษกู
แต่กูโดนไปแล้ว สาดดดดดดดด555

อันนั้น แจ้งให้ทราบแล้ว ไม่เกี่ยวกัน

5555555555 :coolly-0028:

อาไรกันครับพี่น้อง..ถ้าร้อนนักมาเที่ยวเชียงของดิจะพาไปเล่นน้ำโขง....555:coolly-0044:

อ่ะ..ระหว่างนี้มีใครซุ่มอยู่ หวัดดีพี่โจ้ กะ น้องเป็ดเอ้ยน้องบิ๊ก..

อ่ะ..ระหว่างนี้มีใครซุ่มอยู่ หวัดดีพี่โจ้ กะ น้องเป็ดเอ้ยน้องบิ๊ก..
555 เห็นอีก อุตส่าแอบมาดูความเคลื่อนไหว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,230

ฝนตก บ่อยๆ ระวังเป็นหวัด ถนลื่นระวังหัวแตก คำทำนายวันนี้

พัทยานานา 16 ร้อย แหล่มมมมม:coolly-0005:

(อะล้อเล่งง )

หืมมมม ยังไปอยุ่อีกเหรอที่แบบนี้

ทำไมถึงไม่เจอกัน :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,232

ไหนว่าเลิกแล้วไง

เลิกไปหลายคน ..ชอบแอบไปคนเดียว

ที่หลังจะไม่กดenter แล้วจะใช้วิธีส่งจดหมายลูกโซ่แทน...และช่วยเปลี่ยนจากซีซั้วเป็นอย่างอื่นแทนได้ไหมอ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ เพราะที่ทำไม่ได้ซีซั้วกรูตั้งใจพิมพิ์นะ งั้นคงไม่ยาวเป็นสคลิปหนังสั้นอย่างนั้นนะ....

เมาแล้วแน่นอน พี่โทรมาหาผมทีไร เหมือนคนเมาตลอดเวลาเลย :coolly-0041:

ไม่ได้เมานะตอนโทร แต่เพิ่งตื่นมาแล้วนึกขึ้นได้เลยโทร..
เสียภาพพจน์หมด

กระจ่าง วันหลังพี่จะโทรหาผม ล้างหน้าแปลงฟัน ทานข้าว แล้วก็ค่อยโทรหาก็ได้นะ :coolly-0027:

แล้ววันนั้นบอกว่า ทำงานอยู่นึกขึ้นได้เลยโทรหา :coolly-0011: ที่แท้ก็หลับ :coolly-0030:

เงียบเหงาอีกแล้วครับพี่ๆน้าๆลุงๆ ไปเตะบอลกันไหมเพื่อสุขภาพอ่า อิอิ

เงียบเหงาอีกแล้วครับพี่ๆน้าๆลุงๆ ไปเตะบอลกันไหมเพื่อสุขภาพอ่า อิอิ

ชวนกินเหล้าดีกว่ามั๊ย :coolly-0010:

แค่นี้แม่งต้องให้พี่ๆมึงมาแก้คืน เออ....

ฝนตก ถนนลื่น ไดชาร์จพัง แอร์เสีย
เหอ เหอ เหอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม