Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านไหน...โทรบอกด้วยโว๊ยยยยยยยยยย...
ไอ่ป๋อง ว่างายกานวะ....
ตี๋ หลังทุ่มไปรอก่อนเลย
จอม มานคงตามมาหลังสองทุ่ม ไปทำธุระที่บางนาก่อน
เบียร์ รอมานโทรมา เวลาจำกัดเหลือเกิ้นพ่อคนนี้

ตกลงเอาที่ร้าน ตรงข้ามเดลาวัล นะคร๊าบบบบ.....
เด๋วเสี่ยตี๋ 733 จาไปเผาหัวรอก่อน
ป๋ม กำลังจาตามไปติดๆ
แล้วปี้จอม อีคงจาตามมาเช่นกัน

เมื่อประมาณ เดือนเมษา 4โมงเย็นกว่าๆ เจอน้าต่อ 273 ขับรถเข้าช่องจ่ายตังค์ค่าทางเดือนขั้นที่2 ตรงประชาชื่น ขาเข้าเมือง...มากะผู้ชาย1-2คนไม่แน่ใจ

ว่าจะทัก แต่รถติดเลยอดไป.... :coolly-0023:

โทรไปหาจอม อยู่ในงานศพ
บอล อยู่งานศพ
สรุปงานนี้ ล่ม ไม่เป็นท่า.....
ตี๋โว๊ยยย....
นอนดีกว่าว่ะ เซ็ง
นัดม่ายเป็นนัด

หวัดแดก ...................

โทรไปหาจอม อยู่ในงานศพ

บอล อยู่งานศพ
สรุปงานนี้ ล่ม ไม่เป็นท่า.....
ตี๋โว๊ยยย....
นอนดีกว่าว่ะ เซ็ง

นัดม่ายเป็นนัด

ม่ายทันแล้วพี่รอตั้งแต่20.30-22.00น.
ม่ายเห็นมีใครมา
กลับไปนั่งกินเกาเหลาแยกบางบอน
แล้วเข้าบ้านนอน

เหอ...เหอ...เหอ

หวัดดีคับพี่ๆ ผมเพิ่งสมัครสมาชิกตอนนี้ ผมอยู่เจริญนคร เพิ่งได้ A 31 มาเครื่องเดิมๆ 12 V อยากให้พี่ช่วยแนะนำด้วยคับ ต้อนนี้แล็คข้างขวารั่วด้วยไปซ่อมที่ไหนดีคับ และอีกอย่างเวลาวิ่งที่ 100-120 ลากไปประมาณ2-3กิโล แอร์ตัดเองเลย ต้องผ่อนคันเร่งให้เหลือประมาณ 60-80 แอร์จะเย็นเหมือนเดิมคับ
ปล. ไม่ทราบว่าต้องมีรหัส A31 ก่อนหรือเปล่าถึงเข้าชมรมได้ ขอบคุณคับ
<!-- / message -->

หวัดดีคับพี่ๆ ผมเพิ่งสมัครสมาชิกตอนนี้ ผมอยู่เจริญนคร เพิ่งได้ A 31 มาเครื่องเดิมๆ 12 V อยากให้พี่ช่วยแนะนำด้วยคับ ต้อนนี้แล็คข้างขวารั่วด้วยไปซ่อมที่ไหนดีคับ และอีกอย่างเวลาวิ่งที่ 100-120 ลากไปประมาณ2-3กิโล แอร์ตัดเองเลย ต้องผ่อนคันเร่งให้เหลือประมาณ 60-80 แอร์จะเย็นเหมือนเดิมคับ
ปล. ไม่ทราบว่าต้องมีรหัส A31 ก่อนหรือเปล่าถึงเข้าชมรมได้ ขอบคุณคับ
<!-- / message --]

:coolly-0043: สมัครเข้าใช้งานในระบบของเว็ปไซด์ มันเปรียบเสมือนเด็กเพิ่งแรกเกิด (แจ้งเกิด) ในระบบของครอบครัวใหญ่ หน่ะครับ ยังไม่โตพอที่จะได้เข้างานสังคมของผู้มีใจรักในสิ่งเดียวกัน จริงจัง
ถ้าคิดว่าพร้อมที่จะเติบโต แล้วก้าวไปพร้อมกับครอบครัวนี้ กรุณาพริ๊นต์ใบสมัคร กรอกข้อมูลต่างๆ ให้เรียบร้อย ตัวบรรจงนะจ๊ะ พยายามตั้งใจหน่อยนุง เอาให้อ่านออก ไม่ต้องไปตีความอักษรอีกทีให้มันยุ่งยาก 555555+

แล้วทำตามข้อชี้แนะ ในการสมัครเพื่อเป็นส่วนหนึ่งของชมรมฯ พร้อมทั้งนำเอกสารทั้งหมด มายื่นด้วยตนเองในวัน Meeting ของกลุ่ม เซฟิโร่ Rama 3 เร็วๆนี้
:coolly-0046: และหวังว่าคุณจะเป็นหนึ่งในผู้ร่วมก้าวเดินไปพร้อมๆ กับพวกเรา และขอกล่าวยินดีต้อนรับ สู่ชมรมเซฟิโร่ (ประเทศไทย) ของกลุ่ม CEF-THONบุรี ยินดีด้วยครับน้อง

เจ๊โจ้ 009

สมาชิกของชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย) ที่ได้ User. A31 นั้น

เป็นการสมัครเข้าเป็นสมาชิกอย่างเต็มตัว หลังจากแฝงตัวอยู่นานนม
คือการ ส่งเอกสารใบสมัคร ต่างๆ ตามกฎระเบียบเพื่อความมั่นคง
แล้วเดินทางมาร่วมกิจกรรม (ร่ำสุรา เคล้าเสียงเพลง บรรเลงนิ้ว)
เชิดชูเด็กเสริฟ ของพวกเราเดือนละครั้ง เป็นอย่างน้อยให้ เพื่อน พี่ น้อง
ได้ทำการรู้จักตัวตนที่แท้จริงของสมาชิกใหม่ แล้วเราจะยกระดับฐานะ
จากบุคคลภายนอก ที่เข้ามาใช้งานในเว็ปไซด์ ขึ้นเป็น A31 ตามด้วย
เลขรหัสประจำตัวเอง ลำดับที่.....

สิทธิประโยชน์ที่สมาชิกสมควรได้รับ หลังจากก้าวเข้ามาเต็มตัวแล้ว
จาบอกให้รับทราบ หลังจากผ่านการรับน้องใหม่ แล้วยังสามารถทำงานได้ในวันรุ่งขึ้น จาบอกหลังจากรอดมาแล้วในค่ำคืนนั้น 555555+

หน้าเวปเลยครับ หรือ มิตติ้ง ก็มีให้สมัคเลยน่ะครับ

หน้าเวปเลยครับ หรือ มิตติ้ง ก็มีให้สมัคเลยน่ะครับ

มาให้มันไวกว่านี้หน่อยดิไอ่เด็กสแปร๊ดดดดด
รับแขกช้าเหลือเกิ้น

:coolly-0002: เด๋วจับ รับน้องใหม่อีกรอบเลย
ฮ่าฮ่าฮ่า

มาให้มันไวกว่านี้หน่อยดิไอ่เด็กสแปร๊ดดดดด
รับแขกช้าเหลือเกิ้น

:coolly-0002: เด๋วจับ รับน้องใหม่อีกรอบเลย
ฮ่าฮ่าฮ่า

ไปตัดผมมาอ่า 5555555+

ขออภัยน่ะครับ 55+5+:coolly-0013:

แก้ไขล่าสุด:

เปิดเทอมแล้วครับบบบบบบบบ5+

อย่าไปเรียนเลยออกมาขับวินดีกว่ามีแต่เพื่อนผู้ชายทั้งนั้น

ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่นเด้อพี่น้องง ระวังกันนหน่อย เอิ๊กๆ

คนข้างบนนี้เค้าเป็นใครอะ :coolly-0043:

คนข้างบนนี้เค้าเป็นใครอะ :coolly-0043:

พณฯท่าน พล.ต.อ อบต สว. กอ.รมน. กตตร. ต่อ

มึงไม่รู้จักเหรอดูยศซะก่อน จะปรากฎตัวให้เห็นง่ายๆได้ไง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม