Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ้าวป๋าทิ้งหลานเฉยเลย 5555555555+

แล้วเจอกันโว๊ยยยยย

แก๊งค์เด็กสแปร๊ดดดด

ตี๋โว๊ย..ให้เด็กๆ มันนั่งกินหมูกะทะ
เราสองคนเตรียมไม้ ไปเสียบหมูกินกันดีกั่ว
ศ.พิมาน ดีปั่ววะ ฮ่าฮ่าฮ่า

ส.พิมาน หัวถนนสายหนึ่งเวิร์คกว่ามั้งพี่โจ้
เหอ...เหอ...เหอ.........

:coolly-0028: กะทะเฟ้ยยย...ม่ายช่ายอ่าง
ลงไปกินได้หลายคนดี อุวะฮ่าๆๆๆๆๆ

อ่างแค่อุ่นๆ กะทะ มันร้อนเลยนะ

ปล.เจ๊ไปกี่โมงอ่ะ :coolly-0046:

น่าจาถึงซั๊ก 17:30 น. มั๊งบอล
เพราะเจ๊ ต้องเผ่นกลับหัวหิน
นัดเพ่โจ้ 283 เอาไว้หง่ะ

กลับมาแล้วครับบบบบบบบบบบบบบ

มันโคตรๆๆๆๆๆๆ

พี่ครับ แชมป์ 975 มิด แล้วครับ พี่ๆ

พี่ครับ แชมป์ 975 มิด แล้วครับ พี่ๆ

ทราบแล้วค้าบบบบบบ

ส่ง ประธานRookie ไปดูแล้ววคร้าบบบน้อง

รถฟาด หน้า-หลัง คนขับไม่เป็นอะไรเท่าไหร่

แต่จากเสียง รู้เลย ว่า ขวัญเสีย อยู่ น้องกู

ไอแชมป์เอ๊ยยยย:coolly-0006:

ฟักพูดอะไรไม่ออกเลย โทรมาบอกว่ามิด -*-

ทราบแล้วค้าบบบบบบ

ส่ง ประธานRookie ไปดูแล้ววคร้าบบบน้อง

รถฟาด หน้า-หลัง คนขับไม่เป็นอะไรเท่าไหร่

แต่จากเสียง รู้เลย ว่า ขวัญเสีย อยู่ น้องกู

ไอแชมป์เอ๊ยยยย:coolly-0006:
หวังว่ารถคงไม่เป็นอะไรมาก
ส่วนคนไม่เป็นไรอ่ะดีแล้ว
ปล. รถมีประกันป่าวเนี่ย กลัวพ่อน้องเค๊าจะไม่ซ่อมแล้วจับขายจัง

หวังว่ารถคงไม่เป็นอะไรมาก
ส่วนคนไม่เป็นไรอ่ะดีแล้ว
ปล. รถมีประกันป่าวเนี่ย กลัวพ่อน้องเค๊าจะไม่ซ่อมแล้วจับขายจัง

ชั้น1ค่ะ

นั่นแหละคือประเด็น

เค้าคิดอยู่ว่าจะขาย ก่อนที่จะมิด

ตอนนี้ได้แต่ภาวนา

อย่าให้พ่อเค้าตัดสินใจแบบนั้น

ชั้น1ค่ะ

นั่นแหละคือประเด็น

เค้าคิดอยู่ว่าจะขาย ก่อนที่จะมิด

ตอนนี้ได้แต่ภาวนา

อย่าให้พ่อเค้าตัดสินใจแบบนั้น
ขายไปก้อไม่มีราคา สู้เก็บไว้ให้น้องเอาไว้ใช้งานดีกว่า
อย่างน้อย เวลาฝนตกน้องก้อไม่เปียกนะคั๊บ ป๊ะป๋า

ขายไปก้อไม่มีราคา สู้เก็บไว้ให้น้องเอาไว้ใช้งานดีกว่า
อย่างน้อย เวลาฝนตกน้องก้อไม่เปียกนะคั๊บ ป๊ะป๋า

อย่างน้อยฝนตก หลังคาก็ ปูด น่ะค่ะ ป๊ะป๋า

นอนไม่หลับ.....หลาย ๆ อย่างมันเข้ามาในหัว....

ฟักพูดอะไรไม่ออกเลย โทรมาบอกว่ามิด -*-

พูดไม่ออกหาไร กูเห็นเดี๋ยวๆโทร ยั๊งกะเมียโทรตามผัว เวง :coolly-0002:

พูดไม่ออกหาไร กูเห็นเดี๋ยวๆโทร ยั๊งกะเมียโทรตามผัว เวง :coolly-0002:
กรูว่าแร้ว ว่ามันต้องมีซัมติงแน่ ๆ
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

เอาแล้วไงบอกแล้วอย่าโทจี้ คนอื่นเข้าใจผิดแล้วแฟรงค์ อ้ากกกก

จาก Something เด๊ยวต้องมีคนเข้าใจต่อว่า Someone ยุ่งนะน่าน

เอาแล้วไงบอกแล้วอย่าโทจี้ คนอื่นเข้าใจผิดแล้วแฟรงค์ อ้ากกกก

จาก Something เด๊ยวต้องมีคนเข้าใจต่อว่า Someone ยุ่งนะน่าน

มันแปลว่าอะไรอะ 5555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม