Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาเยี่ยมเยียนครับ สบายดีมั้ยครับพี่น้องเซฟธนว่างๆลงไปกรุงเทพจะแวะไปดื่มกินด้วยนะครับ
ปล.ถึงพี่ตี๋และทุกคน ผ่านมาโคราชแวะหากันหน่อยนะครับคิดฮอดอย่างแรง:coolly-0005:

ตัวแรงแห่งโคราช อิอิ ไม่ไกลครับพี่ แวะมาเยือนกทม แค่แวบเดียว

:coolly-0010: รายละเอียดบ้านพักสวัสดิการ บก.สอ.บช.ตชด.

บ้านชมเดือน พักได้ 5 คน 2,500/คืน
บ้านชมดาว พักได้ 5 คน 2,500/คืน
ทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น พักได้ 6 คน 1,000/คืน
ทาวเฮ้าส์ ชั้นเดียว พักได้ 7 คน 2,000/คืน

บ้านชมวิว 15 คน/3,000 บาท 2 นอนริมทะเล
รวมที่นอน 3,550 บ.
บ้านชมทะเล 20 คน/3,500 บาท 2 นอนริมทะเล
รวมที่นอน 4,300 บาท
บ้านชมคลื่น 20 คน/3,500 บาท 2 นอนริมทะเล
รวมที่นอน 4,300 บาท

อัตราราคาห้องพัก ไม่รวมที่นอนเสริม ต้องสั่งเพิ่มชุดละ 50 บ./ครั้ง
แต่ละห้องมีที่นอนห้องละ 2 ชุดเท่านั้น

บริการอื่นๆ
- ค่าเครื่องเสียง 1,200 บ./คืน
- คาราโอเกะ 1,500 บ./คืน
อัตราค่าไฟฟ้า (บ้านริมทะเล)
- คาราโอเกะ หรือเครื่องเสียง 500 บาท/คืน
- ดนตรี (จองสถานที่และไฟฟ้า) 1,000 บาท/คืน

การติดต่อเพื่อขอเข้ารับบริการห้องพัก กรุณาแจ้งหรือจองล่วงหน้า
ระยะเวลาขั้นต่ำ 1-3 เดือน ด้วยมีการทัศนศึกษาจากสถาบันอุดมศึกษาต่างๆที่จัดมาดูงาน ตลอดจนสัมนาในค่ายนเรศวร เป็นจำนวนมากอีกทั้งข้าราชการตำรวจในค่าย และส่วนราชการภายนอก เข้ามาใช้บริการเป็นจำนวนมิใช่น้อยในแต่ละปี กรุณาจองล่วงหน้า

ติดต่อ...
คุณละเอียด เข็มพรหมมา
บ้านพักสวัสดิการตำรวจพลร่ม ค่ายนเรศวร
อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี
บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาหัวหิน
บ/ช. 722-0-06030-0 ออมทรัพย์
โทร. 032-442444 , 081-6438025

แก้ไขล่าสุด:

เจ๊หาข้อมูลของโทษจำคุกด้วยดิ ..

เช่น เมาในสถานที่ราชการ ... เสียงดังในสถานที่ราชการ ... ทำลายข้าวของของทางราชการ ... อะไรทำนองเนี้ย ...

ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

เงียบจิงๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮาโหล.......

เงียบเกินไปแล้วนะ เซฟธนฯ
หารัยทำกันดีกว่ามั๊ย

เตะบอลไหมครับพี่

จัดไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เตะบอลน่าสน
2อาทิตย์ก่อนไปเตะหญ้าเทียมกะเพื่อน
5 นาทีแทบคลานออก เอิ๊กๆ

เตะบอลน่าสน
2อาทิตย์ก่อนไปเตะหญ้าเทียมกะเพื่อน
5 นาทีแทบคลานออก เอิ๊กๆ

ผมได้ 10 นาทีหว่ะ มาเล่นกันนะๆพี่ :coolly-0005:

ไปกันเยอะๆน่ะครับพี่ สนุกอิอิ

ว้ายตัวเธอไครดึงเสื้อน่า..นม..ออกอ้ะ

ไฟล์แนบ

19 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29

กระทู้นี้ยังอยู่อีกเหรอ....นึกว่าลบไปแล้ว

แอบมาดูความเคลื่อนไหว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม