Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:sure: อยากแดกเหล้าลำใยหว่ะ พอมีป่าวแถวพะเยา
หิ้มมาฝากหน่อยดิวะ หวานนน มาวววว แสรด :brick:

เด๋วจาลองหาดูพี่......ถ้ามีใด้แน่...เหอ..เหอ..

ปล. แถวนี้เหล้าไม่เท่าไหร่แต่หญิงเด๊ะขาวววว
:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

เด๋วจาลองหาดูพี่......ถ้ามีใด้แน่...เหอ..เหอ..

ปล. แถวนี้เหล้าไม่เท่าไหร่แต่หญิงเด๊ะขาวววว
:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

:coolly-0001: เรื่องหญิงแถวนั้นม่ายต้องมาเหลา รู้แล้วว่าขาววว...แหร่ม
พะเยา มันขึ้นชื่อเรื่องความงาม จั๊ด งามแต๊ๆ
แต่ลืมไปว่าแถวนั้นคงหายากหน่อย ไม่ใช่ดงลำใย แต่ถ้าหามาได้
จาติดใจในรสชาด ที่หอมหวาน นุ่มลำคอจริงๆ ยามได้กระดกมันลงลำคอ ผ่านลิ้น ลงมาถึงลิ้นไก่ ผ่านลำคอลงมา ค่อยๆ ไหลลงไปทีละนิด ละนิ๊ดดด....
โอ๊วววว....เรมี่ มาตินี่ แมร่งก็นะ (ไม่ได้แดก) เงินไม่ถึงว่ะ 555+

เล้าลิ้นจี่ มันก็หอมนะ แต่สู้เหล้าลำใย ม่ายล่ายยย....

กลับมาโดยสวัสดิภาพ
แล้วกรุณา หามาให้น้องๆ ได้แดกสุราเลื่องชื่อ
ของงำเมือง ด้วยนาโว๊ยยย..

:biggrin:​

แหมๆๆๆ อะไรหญิงๆเนี่ย 55+

เอ่อ สวัสดีพี่ๆครับ น้องใหม่อะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะครับ ยังไม่รู้จักใครเลย

อยากรู้จักกับพี่ๆทุกคนมากๆอะครับ

อยู่แถบดาวคะนองคับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

มาเลยครับ...ไม่รังเกียจก็มาปลิ้นกันได้
แถบฝั่งธนฯ นี่แหละก๊าบบบ....
ติดตามได้ในกาทู้นี้ ว่าจานัดกันไปร้านไหน
อย่าพลาด เด๋วจาตกข่าว
หรือจาโทรติดต่อ ประธานเซฟธนฯ
ทิดป๋อง ได้ที่หมายเลข......
ให้ท่านมาบอกเองแระกาน
แต่ว่าที่..ท่านดุ นิ๊ดดดนุงนะ เจอกันอย่าแปลกใจ
อุอุอุ

ครับ จะพยายามไม่ให้พลาด ดุจิงอ่า กลัวไว้ก่อน อ่าาาาาาาา

ลืมบอกไป ชื่อแชมป์ นะครับ สวัสดีพี่ๆอีกรอบนะครับ

แหมๆๆๆ หล่อๆมาอีกคนแล้ว 55+

วิ๊ดด วิ๊ววววว

คอมเม้นน่ากลัวมากมาย

:biggrin: เดินๆ ระวังตรูดเอาไว้ให้ดีแระกันน้องแชมป์
ไอ่น้องฟัก ของป๋ามันชอบบบ...:dribble:

:biggrin: เดินๆ ระวังตรูดเอาไว้ให้ดีแระกันน้องแชมป์
ไอ่น้องฟัก ของป๋ามันชอบบบ...:dribble:

แหมๆ เจ๊ๆ เลือกทางสว่างแล้ว ของเป็นชายแท้ๆอะ 55+

แหมๆ เจ๊ๆ เลือกทางสว่างแล้ว ของเป็นชายแท้ๆอะ 55+

รับทราบครับ ไอที่บอกว่าเลือกทางสว่างแล้วเนี่ย แปลว่าเคยเค้าสู่ด้านมืดเรอะ ตายละหว่า - -

รับทราบครับ ไอที่บอกว่าเลือกทางสว่างแล้วเนี่ย แปลว่าเคยเค้าสู่ด้านมืดเรอะ ตายละหว่า - -

ดู Display มันก็เสียวแล้วครับ

มีแหวกร่องดูด้วย กำลังฝึกตนเพื่อเป็นยอดชายอยู่

555555555555 :coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

ดู Display มันก็เสียวแล้วครับ

มีแหวกร่องดูด้วย กำลังฝึกตนเพื่อเป็นยอดชายอยู่

555555555555 :coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

น่ากลัวอ่า 555+

ทนตาเหลือกแปปเดียวเอง นี้พูดอะไรกันเนี่ย 55+

สบายดีกันมั้ยพี่น้อง
3-4วันนี้แย่เลยโรคกระเพาะกำเริบหนัก
สงสัยงานนี้ต้องแขวนแก้วเลย อิอิ:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม