Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดดีครับ ไปมิตติ้งกันมันเลยน่ะ

พรุ่งนี้เจอกันน่ะ บ้านพี่เอก ลูกชิ้น อิอิ

:mad: ถะ ถุยส์ อุตส่าห์รีบไปเจอแต่เจ้าของบ้าน
แล้วไอ่ทิดป๋อง ไอ่เมย์ ยัยแจะ หายปัยหนัยกันฟร๊ะ
มาถึงช้าหน่อยเดียว ถอดใจเผ่นกลับกุงเตป กันโม๊ดดด

:mad: ถะ ถุยส์ อุตส่าห์รีบไปเจอแต่เจ้าของบ้าน

แล้วไอ่ทิดป๋อง ไอ่เมย์ ยัยแจะ หายปัยหนัยกันฟร๊ะ

มาถึงช้าหน่อยเดียว ถอดใจเผ่นกลับกุงเตป กันโม๊ดดด

หน่อยเดียวไรเจ๊

เค้ากินกันจะล้มจะตายตั้งกะเช้า

ดั๊นนโผล่มาตะวันจะลับฟ้าแล้ว จะรอไงไหว

ฮ้วยยยยยยยยยยยยย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,725

เมาจนจะเมายังงัยแล้ว กว่าเจ๊จะมา

:coolly-0002: โด่..นั่งจิบอีก 4-5 แก้วก็ถึงแล้ว
แดกกันยังไง เหล้ายังไม่หมดลังเรยนี่หว่า
เจ้าของบ้านบอกเสียดาย เลยเททิ้งไปเมื่อคืน
อีก 3 ขวด เอื๊อกกกกก.. :coolly-0043:

โหดกันทั้งนั้น เลยน่ะๆๆ

ก็เจ๊มาช้ามากมายไม่ใด้รีบเเต่อยู่ไม่ไหวตะหาก

:sure: กุ หน่ะมาช้า...เออ ก็รู้ว่ามาช้าแล้วพวกเอ็งทามมายคิดไม่ออกวะ ก็นั่งแดกรอไปก่อนดิวะ แค่นี้ทำจาเป็นจาตาย แดกกันมาตั้งแต่เช้าแล้ว เสียชื่อเซฟธนฯ หมด ของแท้ต้องยันเที่ยงคืนของอีกวันโว๊ย :biggrin:

:sure: กุ หน่ะมาช้า...เออ ก็รู้ว่ามาช้าแล้วพวกเอ็งทามมายคิดไม่ออกวะ ก็นั่งแดกรอไปก่อนดิวะ แค่นี้ทำจาเป็นจาตาย แดกกันมาตั้งแต่เช้าแล้ว เสียชื่อเซฟธนฯ หมด ของแท้ต้องยันเที่ยงคืนของอีกวันโว๊ย :biggrin:

เจ๊จำผิดแล้วพวกผม ทุ่มก็ก็เผ่นกันแล้ว

5555555555555 รีบกินรีบเมา เช้าทำงาน

เจ๊จำผิดแล้วพวกผม ทุ่มก็ก็เผ่นกันแล้ว

5555555555555 รีบกินรีบเมา เช้าทำงาน
:coolly-0004: งานนี่ ขอบอกว่า ขา..กลับ ไอ้หล่ออย่างผม นอน เว้ย หลับสนิทเลยสาดดดด ถึงบ้าน ตกใจ ร่างกายอยู่ ......ครบ 32 .... มันเพราะอะไร เนี่ย ... :coolly-0033:

สวัสดีพี่น้อง.......พะเยาขาวมากกกกก
แต่ควันเต็มเลย............................

มีอะไรกันหรอ - -

ฝันดีครับพี่ๆ

• #3,734

มีควอเตอร์ไมล์มั้ยงานนนี้

สาด สาวเทคโน น่ามาก 555555

• #3,737

จะได้ลงชื่อกันมั้ยครับ จะได้รงบรวมหลักบานส่งไปเคปอต

ไปๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว เจอกันที่ไหนอะครับบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม