Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฟังแล้ว น้ำลายจะใหล.........
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
แบบนี้ไหลมั้ยพี่

ไฟล์แนบ

55.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99

หรือว่าแบบนี้ครับพี่ตี๋

ไฟล์แนบ

10 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

แบบนี้ไหลมั้ยพี่ดูไฟล์แนบ 47255

ผมสงสัยพี่ตี๋ตั้งกะวันแรกที่เจอแล้ว

ก้อร่อก้อติกอยู่แต่กะพี่จอม เดี๋ยวบีบเดี๋ยวนวด

สงสัยจะเป็นจริง 55555555

ปล.ว่าแต่ไอ้เสื้อเหลืองนั่นมันใครวะ

ไม่ได้ไปแงงงงงงงง คิดแล้วน้ำตาจะไหล แงงงง

cef-thon พร้อมหน้ากันเหมือนเดิมเลยครับ......

รายงานผลเมือคืนด้วยครับพี่น้อง
โทษทีพอดีมีงานด่วนเข้า
เลยต้องแว้บออกไปก่อน เอิ๊กๆ:smile:

คิดถึงน้องน้ำแดงว่ะ ก้ากก

น้องน้ำแดง น้ำแดง เหอ เหอ เหอ.......
เมาชิหายเลย..............

รายงานผลเมือคืนด้วยครับพี่น้อง
เลยต้องแว้บออกไปก่อน เอิ๊กๆ:smile:

รีบไปไหนเหรอพ่อกำนัล

งานเข้าอ่ะดิ (น้ำตาจะไหล):cry:

แมงเมากาจุย:cold:

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เรียกว่าเมาเลือดสาดดดดีกั่วงานนี้

ในนามที่ปรึกษากลุ่ม Cef@non ขอขอบคุณน้องๆ สมาชิกกลุ่ม Cef@Thon ทุกคนครับที่มาเยือนเรามิตติ้งชมรมโดยชาว Cef@non ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เพราะสมาชิกมาเยอะเกินกว่าที่คาดการณ์ไว้จนดูแ ลรับรองไม่ทั่วถึง ....และขอบอกจากใจว่าดีใจภูมิใจที่น้องๆ สละเวลามาเยือนเราและเมากันเลือดสาดเลยขอบคุณครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

เลือดสาด เลือดสาด เลือดสาดออกจมูก.....
เหอ เหอ เหอ น้ำแดง น้ำแดงงงงงงงงงงงงง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม