• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ไฟหน้า 24 อยากให้สว่างกว่าเดิม ทำไงได้มั้งครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ออยร์ครับรบกวนหน่อยครับพอดีจะถามว่ารถผมเวลาตบไฟสูงอ่ะพี่ไฟต่ำมันดับอาการนี้ปกติรึเปล่าพี่
ผมเคยเปรี่ยนชุดยกเลี้ยวมาแล้ว

อาการนี้ขอเดาว่าตัวรถเป็น 12 v แต่เอายกเลี้ยวของ 24v มีไฟ auto มาใส่แหง่ม ๆ

อ้างถึง:
[/URL]
พี่ออยร์ครับรบกวนหน่อยครับพอดีจะถามว่ารถผมเวลาตบไฟสูงอ่ะพี่ไฟต่ำมันดับอาการนี้ปกติรึเปล่าพี่
ผมเคยเปรี่ยนชุดยกเลี้ยวมาแล้ว

[TBODY] [/TBODY]
อาการนี้ขอเดาว่าตัวรถเป็น 12 v แต่เอายกเลี้ยวของ 24v มีไฟ auto มาใส่แหง่ม ๆ

ของผมก็ยกไฟสูง แล้วไฟต่ำก็ดับอะ

ยกเลี้ยว24ขายไปแล้วครับ ยกเลี้ยวที่ใส่ตอนนี้เป็นของ200ครับอัน
ถ้า24มันจะมีสายไฟตรงด้ามด้วยและมีแจ๊กเยอะมาก

UP หน่อยครับ