• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มีปัญหากับซันลูป โอนรถไม่ได้ช่วยที่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bee yrc
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าแต่ตอนนี้เราจะไปหา วิศวะกร ที่เขาทำพวกนี้ได้ที่ไหนบ้างหว่า

ถ้าเอา "กรรมกร" นะมีเพียบ เจอบ่อยมาก 555
ไหนเมิงบอกว่า " กูเกิ้ล " หาได้งัย
1500 เค๊าเคยลงเอาไว้ เว็บเราก้อมี
ไปหาดู

รอโทรมาคับ ผมน่าจะพอทำได้คับ ไม่น่าเกิน 3000 บาทคับ

ผมลืมบอกผมเปิด ตรอ. ด้วย

รอโทรมาคับ ผมน่าจะพอทำได้คับ ไม่น่าเกิน 3000 บาทคับ

รบกวนถามหน่อยครับตอนนี้ผมมีปัญหาเกี่ยวกับซันรูฟเหมือนกัน
ผมฝากร้านที่ทำให้เค้าไปแจ้งลงเล่มให้เค้าก็อาสาไปทำให้เค้าคิดผมสี่พัน
ผมก็โอเคทำเค้าก็ไปซื้อใบวิศวะมาไปตรวจสภาพรถเสียไปพันกว่าบาทแล้ว
เออผมลืมไปเค้าไปแจ้งที่เขตจตุจักรครับแต่รถผมทะเบียนเป็นนครปฐม
ทางเขตจตุจักรบอกว่าไม่ได้ต้องไปแจ้งที่นครปฐมเท่านั้น
เค้าก็อาสาไปให้อีกผมก็คิดว่าผมอาจจะต้องเสียค่าแรงเพิ่มอีกประมาณ
500-1000ผมก็อ่ะเสียก็เสียไหนไหนก็ไปแล้วอีกประมาณสองชั่วโมงต่อมา
เค้าบอกว่าใบวิศวะที่เอามาใช้ไม่ได้ต้องทำใหม่ทั้งหมดต้องเสียเงินเพิ่มอีก
3000 รวมเป็น 7000 ผมเลยบอกเค้าว่าผมไม่ทำแล้วแค่ค่าแจ้งลงเล่มผมต้องเสียถึง 7000 ผมก็ไม่ไหวอ่ะครับ
ตอนนี้มีใครพอจะช่วยหาทางให้ผมแจ้งลงเล่มแบบเสียค่าใช้จ่ายน้อยที่สุดยังไงได้บ้างคับรบกวนพี่พี่หน่อยนะคับ

ขอเบอร์หน่อยครับ
แล้วถ้าทำนี่ต้องเอารถไปตรวจไหมครับ(ที่ขนส่งอะครับ)
แล้วควรมีเอกสารไรบ้างครับ
ขนส่งรถผมผมอยู่ที่เขตพื้นที่ 4 นะครับแถวๆม.มหานครอะครับ
จะทำได้ไหม:coolly-0033:

ขอเบอร์หน่อยครับ
แล้วถ้าทำนี่ต้องเอารถไปตรวจไหมครับ(ที่ขนส่งอะครับ)
แล้วควรมีเอกสารไรบ้างครับ
ขนส่งรถผมผมอยู่ที่เขตพื้นที่ 4 นะครับแถวๆม.มหานครอะครับ
จะทำได้ไหม:coolly-0033:
ผมลองโทรไปหาหลายรอบแล้วครับเหมือนพี่เค้าปิดเครื่องเลย
อยากถามพี่เค้าเหมือนกันคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/25212

อูยยยยยยย.....เด๋วนี้ทำไมเสียกันแพงจังเลย
ตอนผมทำ ไปหาวิศกรตัวจิงเสียงจิง เค้าออกเอกสารให้คิดราคาเท่าที่จำได้ประมาณ 1500 แต่เด๋วนี้ไม่รู้เปลี่ยนแปลงยังงัยรึป่าว

แล้วทำตามขั้นตอนที่ลงตัวอย่างให้ดูคับ ไม่ยุ่งยาก

ต้องถาม นังโอ 545 พาไปทำเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ว่าจบมั๊ยยยยยยยยย...........

ค่าของแพง
ค่าติดตั้ง+ค่าทำสีแพง
ค่าลงเล่มโคตรแพง
ไม่ติดดีกว่า(ล้อเล่นน่ะครับ)ผมว่า:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม