• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

navara 174 แรงกว่าrb25det

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ papa rb25det
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่ผมชอบ นาวาร่า มันใหญ่ มันอวบ มันอัด อูยๆๆๆๆๆๆสุดยอด:coolly-0028:

เที่ยงแล้ว...นั่งมอไซค์รับจ้างไปกินขนมจีนหน้าปากซอยกันเถอะ :coolly-0024:

174ม้า กัน 250 ม้า ดีเนอะ จับกันถูกคู่

นี่มันกระทู้ล่อเป้านี่หว่า

ฮ่า ๆ ๆ

เอาฮาอย่างเดียว

• กระทู้ ผู้เขียน
นี่มันกระทู้ล่อเป้านี่หว่า

ฮ่า ๆ ๆ

เอาฮาอย่างเดียว
เพิ่งเจอคนฉลาด ล่อเป้าจริงๆครับ คือ อยากรู้ว่าnavaraมันแรงจริงหริอป่าว เพราะเคยอ่านกระทู้ในนี้มา เห็นพวก rbบนว่าโดนมาแล้วทั้งต้นและปลาย เลยลองแหย่ดู
ลองไปอ่านดู กระทู้ที่เขียนว่า (พอดีไปโดนมา)ผมเลยอยากรู้ว่ามันจริงหรือป่าว ถามหลายๆคน แต่รถผมอะ ไม่โดนครับ เพราะมันแรงงงงงงงงงงงงงงโคตรรรรรรรรรรร บูส ตั้ง1บาร์ ยางก็ใหญ่ จะโดนได้งัย แต่ถ้าลงยางเล็ก คงต้องหา 2jมาลองซักกะที:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

rb25ยางใหญ่ ใจเกินล้านนนนนนนน ไม่โดน navaraแน่นอน
ฟันธง//////////////////:coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016:
ปล.อยากลองกะตู้ 4d56จังผ่านมาบอกมั้ง ทะเบียนรถก็ได้ อยากลอง

แก้ไขล่าสุด:
เฟอร์รารี่ - ปอร์เช่ แม่งยัง หนี1เจไม่ออกเลย(ทางไม่ยาวนะ) นับประสาอะไรกะ นาวาร่า - เครื่อง RB25

rb25ยางใหญ่ ใจเกินล้านนนนนนนน ไม่โดน navaraแน่นอน
ฟันธง//////////////////:coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016:
ปล.อยากลองกะตู้ 4d56จังผ่านมาบอกมั้ง ทะเบียนรถก็ได้ อยากลอง
ท่าจะเป็นเอามาก

บ้าสิ้นดีเลยวะ

แขวะกันไป แขวะกันมา พอขำๆนะครับ เปลี่ยนอัฐรส อย่าโกรธกันนะคร้บ
แต่ถึงอย่างไร rbของพวกเราก็แรงจริงๆ
แฟดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ปู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ป่อดดด ป่อดดด
ว่าว

ทุกคืนวันพฤหัส สาย1ครับ รถตู้สีเขียวทูโทน ล้อ challenge 18"
เบรค brembo หน้า-หลัง พร้อมจานเบรคแต่ง กันชนหน้าไม่ใส่ มีแต่ อินเตอร์ใบโตๆ อยากลองก็มาตามที่บอกครับ ไม่ใช่ให้ขึ้นไปหา

ผมชอบการตั้งกระทู้ได้อารมณ์ดี แต่อย่าล่อเป้าบ่อยนะ เดี๋ยวเจ้าของ(ล่อเป้า)เข้าฟ้องเรียกค่าละเมิดลิขสิทธิ์ คริ คริ
monster

ผมชอบการตั้งกระทู้ได้อารมณ์ดี แต่อย่าล่อเป้าบ่อยนะ เดี๋ยวเจ้าของ(ล่อเป้า)เข้าฟ้องเรียกค่าละเมิดลิขสิทธิ์ คริ คริ
monster
ครับต่อไปจะไม่ละเมิดลิขสิทธิ์ เดี๋ยวโดนจับ มับ
ขอโทด ขอโทด อย่าฟ้องจับผมนะคร๊:coolly-0041:าบบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ทุกคืนวันพฤหัส สาย1ครับ รถตู้สีเขียวทูโทน ล้อ challenge 18"
เบรค brembo หน้า-หลัง พร้อมจานเบรคแต่ง กันชนหน้าไม่ใส่ มีแต่ อินเตอร์ใบโตๆ อยากลองก็มาตามที่บอกครับ ไม่ใช่ให้ขึ้นไปหา
แล้วทำไมเพิ่งมาบอก ว่ามีอินเตอร์ใบโต
ขอบผมอินเตอร์ใบจิ๋ว บูส1บาร์ ล้อผมยี่ห้อ แครอท 15นิ้ว (แครอท นี่มันล้ออะไรวะ งง งง อ่าว นี่มันอาหารกระต่ายนี่หว่า แม่งคนทำล้อ แม่งช่างคิดชื่อ เห็นเป็นภาษาอังกฤษเลยซื้อมา แม่งโง่วะกรู)) ยาง35นิ้ว เบรกญาดิ skyline หน้า หลัง ไม่กล้าสู้หรอกครับ
แพ้ตรงอินเตอร์เล็ก แม็ก 15 เบรกก็แค่ญาติห่างๆ nissanเหมือนกันแต่แค่navara ไม่ไช่ skyline
แต่ชนะตรง ยาง ยางผมตั้ง35นิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวิ๊ววววววววววว
งิงิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
สรุปว่า 435 คนเดียวที่ฉลาด นอกนั้น...........:coolly-0012:

ดีนะที่ผมไม่โพสก่อนหน้านี้ 555555555555:coolly-0010:

คับพี่เล็ก

รับมุขกันหน่อยเดะ :coolly-0046:

อืมๆๆ แสดงว่า 25ป๋มแมร่ง เน่าวิ่งได้แค่ 80 เอง

คับพี่เล็ก

รับมุขกันหน่อยเดะ :coolly-0046:

555:coolly-0010:

อืมๆๆ แสดงว่า 25ป๋มแมร่ง เน่าวิ่งได้แค่ 80 เอง

แบบนี้ ผมว่าเอาเครื่อง12V ใส่ยังแรงกว่าเลยคับ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม