• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

navara 174 แรงกว่าrb25det

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ papa rb25det
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

papa rb25det

Register
เข้าร่วม
3 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
navara 174 แรงกว่าrb25det ต้นได้แต่ปลายด้อย บอกให้ฟังงงงงงงง

เออ ไม่ทราบว่าบ่นอะไรครับ :coolly-0030:

แรงไม่แรงไม่รู้ครับ รู้แต่ว่าเมื่อคืนวันลอยกระทง NAVARA โดนรถตู้น้องชายผม วาง 4d56 แดกยาวๆ ครับ
มันดันทะลึ่งมาแหย่น้องชายผม น้องผมเลยจัดให้ 1 ชุด

นั่นรถคุณหรือเปล่าครับ ที่โดน navara อย่าเหมารวม :coolly-0002:

แบบนี้เจ้าของกระทู้ก็โดนนะสิ เพราะวาง rb25det ไม่ใช่เหรอ

บอกแล้วให้วาง b16 a ถึงได้โดน ยก 25 ลงเถอะ

ว่าแต่รถ 174 แรงม้า ซัดรถ 250 ม้าได้ ม้า ห่างกันเกือบ 100 ตัว แปลว่าคนขับ
rb25 ต้องป๊ิตอย่างแรงไม่กล้าแลกแน่ ๆ

rb25ผมสวน navara 174 มาหลายคัยแล้วคับไม่ว่าต้นหรือปลายอะ

navara174ม้า เจอ25de m/t 200 ม้าก็พอ วัดกันที่ใจ need for speed carbon ตกเขา สัก1,000 รอบ แล้วเจอกัน

monster

:coolly-0011:แต่ละกระทู้ของเขา........:coolly-0014:

ผมบอกแล้วว่า รองว่า รถ 250 ม้า แพ้ รถ 174 แรงม้าเนี่ย

คนขับต้องป๊อตอย่างแรงไม่กล้าแลก ไม่กล้ากด

น่าคิด

navara 174 ม้า พ่วงกล่องเต็มเหยียด 230 ม้า

rb 25 bo 250 ม้า

เป็นคู่ที่น่าคิด โดนกันก็ไม่มีโดนยาวๆหรอก

ผมโดน เพราะรถผม จำกัดความเร็ว ไม่เกิน 100 เร็วกว่านี้เดี๋ยวยางหลังหลุด

แต่ถ้าเอาล้อ racing มาใส่ ก็วิ่งอยู่ 15วิปลายๆ นาวารา มันจะทันได้ไง

น่าคิด

navara 174 ม้า พ่วงกล่องเต็มเหยียด 230 ม้า

rb 25 bo 250 ม้า

เป็นคู่ที่น่าคิด โดนกันก็ไม่มีโดนยาวๆหรอก
อันนี้ประกบมวยถูกคู่
แต่กระทู้ฟันธง 174 ม้า มันต้องประกบ 200 ม้า เอามันครับพี่น้อง ขำๆ
monster

เจ้าของกะทู้ ใช้โฟวินอยู่นิครับ ไม่ใช่A31 เครื่องRB25

เจ้าของกระทู็ เค้าใช้ navara วาง rb25det

แบบนี้สงสัย ต้องเอา b16 a มาสวยแล้ว เพราะ b16a ยังแรงกว่า 2 j เลย

ผม 1j gte เดิมๆ ไม่เคยกลัว navara หรือ รถแรงๆเลย
เพราะ เปลืองน้ำมัน อะ ไม่เอาด้วยหรอก อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม