• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

จะไปพับซุ้มที่ไหนดีครับ ชี้เป้าด้วย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pakapao8
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pakapao8

Register
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หน้ามันติด ฟรืดๆ ๆ ๆ ทั้ง 2 ข้างเลย เสียดายยาง ยังเยอะอยู่ ทำไว้เลย เผื่อๆไว้ ไปทำที่ไหนดีครับ:coolly-0043:

อันนี้ ขอถามด้วยครับ ใครเคยพับเนียร์ๆ ราคาไม่แพง บ้างครับ ที่ใหน ราคาเท่าไหร่

:coolly-0018:กลุ้ม

cs modify เซียงกงปทุมวัน

พับมา

กี่บาทจำไม่ได้ หลายปีแระ

ไปมาแล้ว cs modify

1 ชม. เสร็จ ซ่อมโช๊กด้วยเลย

ขอบคุณครับ

srr หน้า500 หลัง500 คราบ.....

srr หน้า500 หลัง500 คราบ.....

ซอยวัดม่วง ชื่อดีครับ ไปเมื่อวานมันปิด:coolly-0001:

ว่าจะไปวันนี้มันไกล เลยไปลงที่ cs

ราคาที่ SRR น่าจะดู๋ดี๋กับที่CS นะครับ ตอนแรกที่ผมโทรไปที่CS ค่าพับเค้าบอก 200 ต่อล้อ

ไปถึงแล้วตรวจสอบ ปรากฎว่า ซุ้มติดนิดเดียว แต่โช๊กนิ่มไป(เดิมๆ)

เคื่อง 2 J vv มันหนักก่าเดิมเยอะ เลยทำให้หน้าต่ำมาก เลยจัดการซ่อมโช๊กซะ แล้วเคาะซุมนิดหน่อย

2000 บาทครับ ราคาแรงไปนิด แต่ก็ซื้อเวลาเอาครับ:coolly-0041:

จบด้วยความพอใจ ยินดีด้วยครับ

พอที่รูปผลงานมั่งไหมครับพี่ๆๆ
อยากเห้นขอบคุนครับ

ซอยวัดม่วง ชื่อดีครับ ไปเมื่อวานมันปิด:coolly-0001:

ว่าจะไปวันนี้มันไกล เลยไปลงที่ cs

ราคาที่ SRR น่าจะดู๋ดี๋กับที่CS นะครับ ตอนแรกที่ผมโทรไปที่CS ค่าพับเค้าบอก 200 ต่อล้อ

ไปถึงแล้วตรวจสอบ ปรากฎว่า ซุ้มติดนิดเดียว แต่โช๊กนิ่มไป(เดิมๆ)

เคื่อง 2 J vv มันหนักก่าเดิมเยอะ เลยทำให้หน้าต่ำมาก เลยจัดการซ่อมโช๊กซะ แล้วเคาะซุมนิดหน่อย

2000 บาทครับ ราคาแรงไปนิด แต่ก็ซื้อเวลาเอาครับ:coolly-0041:

พอที่รูปผลงานมั่งไหมครับพี่ๆๆ
อยากเห้นขอบคุนครับ

ของผม โช๊คนิ่มเหมือนกัน ซ่อมโช๊ค หน้า หลัง โดนไป 6800 อิอิ แรงกว่าเยอะอะครับ

ไปมาแล้ว cs modify

1 ชม. เสร็จ ซ่อมโช๊กด้วยเลย

ขอบคุณครับ

ขอเบอร์ร้านหน่อยครับ พอดีอยากไปทำมั่งอ่ะ... ขอเบอร์ของพี่ที่ทำมาแล้วก้อได้คับ....:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ขอเบอร์ร้านหน่อยครับ พอดีอยากไปทำมั่งอ่ะ... ขอเบอร์ของพี่ที่ทำมาแล้วก้อได้คับ....:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เข้า google แล้วพิม cs modify

เบอร์ผมก็ 0816166048

เบอร์ร้าน ซีเอสโมดิฟายนะคับ

081 8380987 เฮียแว่น

ส่วนเฮียอีกคน เฮียฮุย

ผมลืมเมมเบอร์เค้าไว้

มีอะไรเกี่ยวกับช่วงล่าง

ผมไปหาเฮียเค้าทุกเรื่อง

ไม่ไกล

แต่ตอนนี้เค้าย้ายร้านมาอีกฝั่งแล้วนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม