• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เสียงดังกุ๊กกัก เวลาขับผ่านทางขรุขระ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันดังบริเวณ หัวโช้คหลัง วิ่งทางปรกติไม่ดัง ผมสงสัยว่าหัวจ็อย hks ทำพิษ แต่ ผมถอดมาขยับๆ มันก็ลื่นไม่หนืด แต่ไม่ถึงขั้นหลวม ไม่ทราบว่า น่าจะเป็นหัวจ็อยหรือไม่ จอดเฉยๆ กดๆ ก็ไม่ดัง ขอคำแนะนำหน่อยครับ เซ้งจิงๆ:coolly-0029:

ถึงขนาดถอดโช้คมาขันหัวใหม่เพราะกลัว ขันหัวโช้คไม่สุด นึกว่าสปริงดีด แต่ก็แน่น พอใส่ก็ดังอีก

กรูว่าหลวม แล้วละจ๊อยซ์อ่ะ

ผมก็ว่าจ๊อยหลวมครับถ้าจ๊อยแ่น่นๆ
จะใช้มือขยับแทบไม่ไปมันต้องหนืดๆอ่ะครับ:coolly-0043:

HKS เหมือนกัน ดังเหมือนกันครับ

ดังข้างเดียว

จ๊อยผมก็ไม่หนืดครับ แต่ก็ไม่ดังอะครับ(คู่หน้าครับ)

ของผมหนืดข้าง ลื่นข้าง และมันก็ร้องข้างเดียว สงสัยได้กลับสู่สามัญ แน่ๆ

วิธีเทสจอยส์ที่แท้จริง

ไม่ใช่ เอานิ้วเขี่ยๆ ว่าหนืด หรือไม่หนืด หนืดจนแข็งก็ดังได้

เอานิ้วเสียบเข้าไปในรูลูกปืน ดึงเข้า-ดึงออก เหมือนทำอย่างว่า

ถ้ามีระยะ ว่างๆ นิดๆ แม้หลักมิล ก็จะดัง

ที่บอกให้เทสแบบนี้ เพราะจอยส์มี หลายหน้า

เสื้อมันอาจสึกข้าง สึกด้านไหนก็ไม่รู้ แล้วแต่สภาพ

ตกม้าตายกันมาเยอะแล้ว เอ้านิ้วเขี่ยๆ แล้วหนืด แล้วฟันธงว่าไม่ดัง

ต้องถอดมาดึงให้เห็นจะๆ

ถ้าแก้จากนี้ไม่หาย ก็ต้องดูโช๊ค ดังกระบอก ดังแกน ก็อีกเรื่อง

แต่ละเคสเสียจะไม่เหมือนกัน

เย็นนี้ ถอดตัวที่มีปัญหาออก เป็นตัวที่จ็อยลื่นไม่หนืดจริงๆ ด้วย คงไม่ต้องสงสัยอะไรอีก ก็เลยกลับสู่สามัญ ใช้ ธรรมดาเข้าไป เห็นเลยว่าล้อเบี้ยว พรุ่งนี้คงไปตั้งศูนย์ล้อหลังใหม่ เพราะเปลี่ยนบูชไปหลายตัวด้วย

ผมก็ดัง ดันหลังขวา เดี่ยวต้องไป แงะดูมั่ง

ตรวจดูห่วงก่อนครับและบูทลูกยางต่างๆ
และก้อมาที่โช๊คและก้อมาที่จ๊อยครับน้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม