สมาชิก cef@non คนใหม่รายงานตัว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31635
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่ว่าอยู่สามัคคีตรงไหนล่ะครับ บ้านผมอยู่ ม. ประชาชื่น ใช่สามัคคีปะคับ ....อิอิ

ชื่อก้อย ครัป ฮิฮิฮิ

โฉบเข้ามา ดู...ผม โอ ครับ

อยู่ทรายทองครับ

แจมด้วยผมอยู่แถวสามัคคีวิ่งร่อนทั่วทุกวัน คันในรูปส่วนตัว ฮัทน่ะคร้าบ

มาต้อนรับด้วยคน...

เอ้า ขมกัน เข้า ไป
เชอะ.....

ชื่อ ตั๊กนะคับ เหอๆ

ไฟล์แนบ

38.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 164
attachment.php

ร้ายกาจว่ะ

อ่าเนแน่นอนจู๊ด....เค้าเล่นที พริตตี้ยุ่นเลย...เหอๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
บ้านผมอยู่หมู่บ้านภัทรนิเวศน์อ่ะครับ เยื้อง ๆ กะปั้มบางจากครับ ถ้าวันธรรมดาผมไปทำงานแต่เช้ากลับดึกครับ ไม่ค่อยได้เจอหรอกครับ
แต่เสาร์อาทิตย์ว่างก็ชอบไปอู่ครับ ไม่ก็ไปบ้านพี่รองครับ ลมเย็นดี

คุณฮัทครับ ผมเคยคุยกับคุณที่อู่พี่เล้งอ่ะครับ ก็นานมาแล้วแหละลืมไปแล้วแน่เลย ถ้าเจอกันอีกก็คุยกันใหม่ได้ใช่มั้ยเอ่ย ?

ด้วยคน อยู่ ชินเขตครับ.....

เพชร...คับ (a31547) ยินดีต้อนรับคับ

ครอบครัวสุขสันต์ดีจัง ......ปลื้ม :smile: :smile: :smile: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม