สมาชิก cef@non คนใหม่รายงานตัว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31635
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31635

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีครับ พี่ ๆ สมาชิก cefirothailand และ cef@non ทุกท่านครับ
ผมเป็นสมาชิคใหม่ครับ ชื่อ นัฐพล พสิมพงษ์ ชื่อเล่น เติ้ล แต่ป๋าลองเรียกนัฐไปแล้ว
รหัสสมาชิกก็ A31635 ครับ ใช้รถ A31 สีเทาดำทะเบียน ฉว 5703 ครับ
บ้านอยู่แถว ๆ สามัคคีครับ ใช้รถไปทำงานที่สีลมทุกวันเลย
ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับ

ต้องหมั่นมามิตติ้ง หรือเข้ากลุ่มบ่อย ๆ คั๊บ
เพื่อน ๆ จะได้จำหน้าค่าตากันได้

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก็อยู่ปากเกร็ดนี่แหละคับ และไปแถวสามัคคีเป็นประจำคับ ว่างๆเจอกันทักได้เรยเด้อ

:biggrin:​

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก็อยู่ปากเกร็ดนี่แหละคับ และไปแถวสามัคคีเป็นประจำคับ ว่างๆเจอกันทักได้เรยเด้อ

ไปทำอะไรกั๊บ :sweet_kiss:

ต้องหมั่นมามิตติ้ง หรือเข้ากลุ่มบ่อย ๆ คั๊บ
เพื่อน ๆ จะได้จำหน้าค่าตากันได้
อืมมม...เด๋วจาหมั่นไปบ่อยๆคับ

ขอบคุณคับที่แนะนำ........ อิอิ..:wink:

ยินดีที่ดัยรู้จักคับ...ผมก้ออยู่ปากเกร็ดคับเหมือนพี่กัมมี่อ่ะคับแต่ม่ายเคยเจอรถพี่เค้าเลย
เจอกันทักทายดัยนะเด้อคับ... G.ลานทอง

อ้างกลับ พี่ออย

เข้ารหัสได้แล้วนะ ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand และกลุ่ม Cef@non ครับ

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 02:51[/TD] [TR title="29835 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>31548[/TD][TD class=alt2>ยินดีที่ดัยรู้จักคับ...ผมก้ออยู่ปากเกร็ดคับเหมือนพ ี่กัมมี่อ่ะคับแต่ม่ายเคยเจอรถพี่เค้าเลย
เจอกันทักทายดัยนะเด้อคับ... G.ลานทอง[/TD][/TR][/TBODY]

ตอนเนี้ยไม่เจอหรอก เค๊ากาลังบ่มสีแดงฟรอรารี่อยู่กั้บ...คาดว่าวันเสาร์ที่จะถึงคงจะออกมาโลดแล่นแล้วมั้ง..

ไปทำอะไรกั๊บ :sweet_kiss:

ผ่านเข้าซอยแทบทุกวันที่ผมไปเรียนคับ ละผมก็มีแหล่งซ่องสุมของเพื่อนๆในทีมผมอยู่ในนั้นเช่นกันกั๊บ อิๆ

ยินดีที่ดัยรู้จักคับ...ผมก้ออยู่ปากเกร็ดคับเหมือนพี่กัมมี่อ่ะคับแต่ม่ายเคยเจอรถพี่เค้าเลย
เจอกันทักทายดัยนะเด้อคับ... G.ลานทอง

ผมอยู่ปากเกร็ดตรงข้าม Major เลยกั๊บ

ส่วนลานทองนี่มีเพื่อนๆอยู่หลายคนคั๊บ แต่ตัวผมไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นเลยกั๊บ

ละรถท่านสีไรอ่าคั๊บ เผื่อเคยเจอ?

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนคร้าบ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีคร้าบ

ผมมี่นะท่าน้ำนนท์ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

หมีคับ เป็นน้องใหม่อีกคนคับ 555+ มีทติ้ง วันที่ 4 นี้ อยากไป แต่กะตังไม่มีทำไงดีคับ

หมีคับ เป็นน้องใหม่อีกคนคับ 555+ มีทติ้ง วันที่ 4 นี้ อยากไป แต่กะตังไม่มีทำไงดีคับ

ไม่มีตังก็ต้องหาตังคับ 555 แซวเล่นนะคับ
เด๋ว กัมมี่ รถแดงเพื่อนผมเค้าเลี้ยงก็ได้คับ เค้าเหลือ :rolleyes:

ยินดีต้อนรับง๊าบบบบ
:wink: :wink: :wink: :wink:​

ไม่มีตังก็ต้องหาตังคับ 555 แซวเล่นนะคับ
เด๋ว กัมมี่ รถแดงเพื่อนผมเค้าเลี้ยงก็ได้คับ เค้าเหลือ :rolleyes:

ไม่ใช่ละคับคุณไมเคิ่นตั๋ง Promotion ของผมนี้มีไว้สำหรับ "สุภาพสตรีแท้" เท่านั้นคับ

ไม่ใช่ละคับคุณไมเคิ่นตั๋ง Promotion ของผมนี้มีไว้สำหรับ "สุภาพสตรีแท้" เท่านั้นคับ

เวงกำ แล้วไม่มี Pro ของสุภาพบุรุษ หรอคับพี่ 555+

เวงกำ แล้วไม่มี Pro ของสุภาพบุรุษ หรอคับพี่ 555+
เอ่ออันนี้คงต้องไปปรึกษาพี่จู๊ซ ประธานเกย์ Cef Non คับ ฮ่าๆๆๆ

ยินดีตอนรับครับ

ยินดีรู้จักครับ ผมอยู่เรวดีครับแต่ชอบไปแรดแถววัดบัวขวัญครับ สีดำเหมือนกัน ทะเบียน 6379 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม