Re: ขายของเก่าหน่อยนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311075
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

เมื่อไหล่จะมีผู้ใจบุญมาเอาโบไปซะทีน้า:coolly-0033:

โบหนูยังอยู่นะคร๊าบ:coolly-0001:

มาอัพให้ตัวเองครับ:coolly-0039:

ถ้าโบยังอยู่ ขอดูสภาพของตัวเองก่อน ถ้าไม่ดีแล้วจะไปเอา แต่ไม่ได้จองนะ ขอไปดูก่อน

ถ้าโบยังอยู่ ขอดูสภาพของตัวเองก่อน ถ้าไม่ดีแล้วจะไปเอา แต่ไม่ได้จองนะ ขอไปดูก่อน
ให้ไวเรยน้า..ช้าอดนะ.. อิอิ :coolly-0017:

ยังอยู่ครับพี่ใส่ได้ไม่ถึงเดือนผมก้อเอารถไปทำกับK-SPORT พี่เค้าเปรี่ยนออกใส่25ใบดำมาให้ครับ

ยังอยู่ครับพี่ใส่ได้ไม่ถึงเดือนผมก้อเอารถไปทำกับK-SPORT พี่เค้าเปรี่ยนออกใส่25ใบดำมาให้ครับ
อูยยย..ทำกะน้าเก๋k-sportด้วย
รับประกันความแรงเรยนะเนี่ย...อิจฉาๆ :coolly-0044:

แล้ว 20 ลูกนี้ เซาะร่องเฉยๆ หรือ บอลแบริ่งด้วย สนใจครับ

แล้ว 20 ลูกนี้ เซาะร่องเฉยๆ หรือ บอลแบริ่งด้วย สนใจครับ
เซาะร่อง และ บอลแบริ่ง ครับผม
ขนาดของใบใหญ่กว่าของติดรถด้วยครับผมเอาของเก่ามาเทียบครับ
บูสมาเร็วมาเยอะกว่าเดิมแน่แน่ครับ

แก้ไขล่าสุด:

อูยยย..ทำกะน้าเก๋k-sportด้วย
รับประกันความแรงเรยนะเนี่ย...อิจฉาๆ :coolly-0044:
น้าก้อแอบไปทำเหมือนอย่างผมซิ:coolly-0010:

เด๊ยวผ่านไป วันสองวันนี้จะโทรหา เรื่องเทอร์โบ

เด๊ยวผ่านไป วันสองวันนี้จะโทรหา เรื่องเทอร์โบ
ครับผมเก็บไว้ให้พี่ ๆ ทุกคนที่สนใจครับ:coolly-0039:

:coolly-0012: อัป ไปปปปปปปป

ซอรี่ๆ นะครับ วันนี้ ผมลืมเบอร์โทรอ่ะ ไม่ได้เมมไว้ด้วย พรุ่งนี้มามีทติ้งมะ พกมาหน่อยดิ

ซอรี่ๆ นะครับ วันนี้ ผมลืมเบอร์โทรอ่ะ ไม่ได้เมมไว้ด้วย พรุ่งนี้มามีทติ้งมะ พกมาหน่อยดิ
คงไม่ได้ไปอะครับน้า:coolly-0041:

ไม่เป็นไร เดี๋ยวโทรไป หลังไมล์

:coolly-0020: มาอัปปปปป

ว๊าวววววว โบตัวใหญ่ซะล้วยยยยย เซาะร่องๆๆๆ :coolly-0026::coolly-0026:

เอาซะดีม่ะ :coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม