ขอแลกหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31571
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31571

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมมีตัวปรับแพท้ายมีตัวปรับแขนสั้นกับยาวตรงรุ่น A31 พร้อมบูทสภาพดีสำหรับใครที่ต้องการช่วงล่างแน่นๆและปรับได้สวยๆเลย ขอแลกกับหม้อน้ำอลูมิเนียมของเครื่อง RB หรือชุดครัชทองแดงเครื่อง RB ครับผม

ไฟล์แนบ

110.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 165

ทำไงดีหว่าไม่มีคนแลกเอาขายล่ะกันจะเอาตังไปซื้อหม้อน้ำ 4,500 บาททั้งชุดครับ

แก้ไขล่าสุด:
อัพหน่อยนะครับผม

ใครมีของเอามาแลกได้นะครับผม

ตัดใจครั้งสุดท้ายจะเอาเงินไปซื้ัอหม้อน้ำขายขาดทุนไปเลยทั้งชุดตรงรุ่น A 31 ใส่ได้เลย
3,500 ครับผม

แก้ไขล่าสุด:
อัพสักหน่อยครับผม

พรุ่งนี้ผมจะเดินทางไปเมืองกาญนะ ขอฟรีได้ปะ ล้อเล่นนะอิอิ ..

พี่มี่มาเที่ยวเหรอครับเอาของแต่งมาฝากบ้างดิพี่หรือมาแลกกันก็ได้

อัพหน่อยครับผม

อยากได้อ่า
หาของมาแลกดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม