พอดีขับรถผ่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31333
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กะว่าจะเอาน้อง หัว ไหล่ ตรูดดดด
มางานครบรอบ 4 ปีด้วยอ่ะ
แต่ราคาค่าตัวนี่ดิ
เฮ้ออออ

ชั่วโมงเท่าไหร่ พี่ออย ... :smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไป หัว ไหล่ ตรูด กันมาเมื่อไร ...ร้ายกันทั้งนั้น..อิอิ

กะว่าจะเอาน้อง หัว ไหล่ ตรูดดดด
มางานครบรอบ 4 ปีด้วยอ่ะ
แต่ราคาค่าตัวนี่ดิ
เฮ้ออออ

ป๋าออกเอง...
แต่ว่าให้เค้ามาเย็นกลับเช้านะว๊อยย..

ป.ล.ภาพมีแต่หัวกะไหล่ว่ะ ไม่เห็นตรูดง่ะ

ป๋าออกเอง...
แต่ว่าให้เค้ามาเย็นกลับเช้านะว๊อยย..

ป.ล.ภาพมีแต่หัวกะไหล่ว่ะ ไม่เห็นตรูดง่ะ
มาเย็นกลับเย็นอีกวันเด่ะ
มาเย็นกลับเช้า เด๋วไม่คุ้ม นอนคุยกันก้อหมดเวลาแระ
ปล. เด๋ววันหลังจะถ่ายตรูดมาให้ดูด้วยนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวจะเอายานไปพังอู่ตั๋นบรรลัยยนต์มึง 666:biggrin:
555 กรูรออยู่นะระวังยาน ของเพ่เข้ามอู่ผมเเล้วกลับออกไปยานกว่าเก่านะเพ่ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม