กระทู้นี้รวมรูปสมาชิกcef@บางแสนนะเจ้าคะ..++++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตาเก่งสวยดีนะ............รถนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
รถสวยมากเลยครับ..ทุกมุมมอง....สองอาทิตย์ทีแล้วผมเจอพี่บนถนน

ผมขับซีวิคสีดำตามถ่ายรูปรถพี่จากศรีราชาถึงหนองมน..ตามแทบไม่ทันเลยครับ

พี่ขับโหดมาก..ว่าจะเข้าไปทักทายซะหน่อยครับสุดท้ายเหนพี่เลี้ยวเข้าท้ายตลาดหนองมนเลยพลาดกันครับ

ขอโทษ..ทีที่จำไม่ได้เพราะไม่ได้ขับเซฟ..สีเขียวก้านมะยมurasมา คิดอยู่เหมือนกัน..ว่า..ใครตามเรามาว่ะ..เห็นเป็นซีวิคนึกว่า..ใครจะมาคิดมิด ีมิร้ายหรือป่าว..เลยรีบจ้ำอ้าววว..ววเลยละ มิได้ขับหง.ขับโหดอะไรหรอก ตาเ่ก่ง..หุ หุ..

• กระทู้ ผู้เขียน
ครับพี่...ว่างๆวันเสาร์ค่ำๆมาจอดรถรวมกันนะครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม