• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อรุณสวัสด์ตอนเช้าครับ

เตรียมตัวออกเดินทาง ...............อิอิ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ถ้าไปไม่ทัน รอด้วยน่ะคับพี่พี่

แล้วน้องจะโทรแจ้ง....กลัวรถเสร็จม่ะทันเหมือนกัน

ไม่เสร็จก็เ:rolleyes: ข็นมา

เจอกันนะครับพี่ๆๆๆทุกคน

ถึงบ้านแล้วค้าบ:biggrin:

ตื่นกันอ่ะยัง

ดีครับ เป็นไงกันมัง

ตื่นแล้วก็ ถอน กันเลย อิอิ

ปวดหัว

อยากปล่อยโค......

กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยก็ดีแล้วน้อง:tongue:

พี่เค้ามีน้อสาวมาดูแล ปลอดภัยอยู่แล้น 555
:sexy_girl:

ไหน.......บิคกับเบีย.....แสดงตัวหน่อยเด้....เคยเจอแต่ตัวเป็นๆ..ไม่เคยเห็นในเวป.......

ปล..ถ้าจำชื่อผิดต้องขออำไพด้วย...แก่แล้วสมองเสื่อม....แอ๊.......

พี่ลองครับ ต่อรบกวนพี่ลองเก็บที่แปะกระจกโลโก้5ปีไว้ให้ชุดนึง
พอดีพี่เอก(ลูกชิ้น) เค้าฝากให้ซื้อแต่ต่อลืม ไว้มิตติ้งคราวหน้าจะไปเอานะครับ
ขอบคุณค้าบบ:smile:

พี่ลองครับ ต่อรบกวนพี่ลองเก็บที่แปะกระจกโลโก้5ปีไว้ให้ชุดนึง
พอดีพี่เอก(ลูกชิ้น) เค้าฝากให้ซื้อแต่ต่อลืม ไว้มิตติ้งคราวหน้าจะไปเอานะครับ
ขอบคุณค้าบบ:smile:
ทั้งปีทั้งปีเรื่องของพี่น้องไม่เคยจำจำเเต่เรื่องหญิง

มาแสดงตัวครับพี่กิ๊ป
ว่าแล้วเมาแล้วจำน้องมะได้

+555:biggrin:

เป็นไงมั่งชาวนนท์

ครื้นเครง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

หายเหนื่อยเป็นปริดทิ้งเลยรับ เมื่องานเสร็จเรียบร้อย

สนุกมากเลยครับ

ดีที่สู๊ดดดดดดดดดดดดด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,920

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] อ้ายมี่เป็นงัยมั้งอ่ะ เข้ามารายงานด่วน ขับรถหยั่งกะงูเลื้อย..
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม