กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ว่าว..!!! หน้าฝนแล้วไปเล่น ว่าว ! กันดีฟ่า...:smile:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

รูปที่ติดใบสมัครผมปริ้นสินมาติดด้ายหรือเปล่าคับพี่ลอง
และถ้าผมไปส่งใบสมัครที่งานmeetingไม่ได้ผมสามารถไปส่งที่ไหนด้ายอีกมังคับพี่

ไม่ได้ไปมิตติ้ง ฮือออออออออ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,266

รูปที่ติดใบสมัครผมปริ้นสินมาติดด้ายหรือเปล่าคับพี่ลอง
และถ้าผมไปส่งใบสมัครที่งานmeetingไม่ได้ผมสามารถไปส่งที่ไหนด้ายอีกมังคับพี่

ตามนี้ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 11:57[/TD] [TR title="129497 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31445[/TD][TD class=alt2] ไม่ได้ไปมิตติ้ง ฮือออออออออ... [/TD][/TR][/TBODY]

รถยังไม่เสร็จคนมาก้อด้ายกร้าบบบบ...

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>26-05-2008 23:07[/TD] [TR title="128857 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31595[/TD][TD class=alt2>นัดเจอกันที่ไหนก่อนปะคับป๋าลอง[/TD][/TR][/TBODY]

สมาชิกกลุ่มนนท์เข้าใจว่าคงไปเจอกันที่ร้านเลยครับ แต่ตอนเที่ยงไม่แน่มีบางส่วนอาจไปรวมกันที่บ้านพี่ (ไปเผาหัวกันก่อน) แล้วค่อยออกมาพร้อมกันครับ..

พี่พี่คับผมปรึกษาหน่อยดิ
เครื่องผมเครืองเดิม 12v
ผมจะใส่ล้อ16หรือ18ดีอ่ะคับ
ช่วยเลือกหน่อย
16ล้อของrx7
18ของvolk

สมาชิกกลุ่มนนท์เข้าใจว่าคงไปเจอกันที่ร้านเลยครับ แต่ตอนเที่ยงไม่แน่มีบางส่วนอาจไปรวมกันที่บ้านพี่ (ไปเผาหัวกันก่อน) แล้วค่อยออกมาพร้อมกันครับ..
ตามนั้นกั๊บ.... อิอิ :brick: :wink:

พี่พี่คับผมปรึกษาหน่อยดิ
เครื่องผมเครืองเดิม 12v
ผมจะใส่ล้อ16หรือ18ดีอ่ะคับ
ช่วยเลือกหน่อย
16ล้อของrx7
18ของvolk

อยากใส่อะไรก็ใส่เลยครับ ตามใจชอบ เอาสวยไว้ก่อน เครื่องช่างมัน เอิ๊กๆ
ไม่ได้ไปอัดแข่งกับใครใช่ไหมล่ะ

ใช่คับพี่งั้นก้อผมใส่18ก้อด้าย
สวยใว้ก่อนแรงที่หลัง
5555555+

ขอบคุณนะคับพี่ที่ให้คำปรึกษานะคับ

เห็นรูปงานมิตติ้งแล้วอยากไปด้วยอ่ะ
แต่ไปไม่ได้อ่ะติดธุระอ่ะ แงแง
แถวลาดพร้าวมีกลุ่มหรือเปล่าคับพี่

หาดูว่ามีอะไรกัน

:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

เห็นรูปงานมิตติ้งแล้วอยากไปด้วยอ่ะ
แต่ไปไม่ได้อ่ะติดธุระอ่ะ แงแง
แถวลาดพร้าวมีกลุ่มหรือเปล่าคับพี่
ถ้าแถว ๆ ลาดพร้าวก้อมี
ผม 211 / 0817729909
กอล์ฟ 032 / 0814300929
แนน 324 / 0868889886
ตั๊มส์ 480 / เบอร์จำไม่ได้ แต่เมมไว้แระ
ตั๊มส์ ดีเซล / มันไม่ค่อยมาเลยจำรหัสกะเบอร์โทรไม่ได้แระ
พี่ก้าน 220 ช่วงนี้ยุ่ง ๆ กะลังติดละคร " น้าโป๊ะ " อย่างหนัก
พี่กิตติ 163 ไม่ค่อยได้เจอ แต่โทรคุยกันบ่อย
ประมาณนี้ ใครตกหล่นไปต้องขออภัย
แต่ไม่ได้ตั้งกันเป็นกลุ่ม เป็นเรื่องเป็นราวหรอก
แต่ก้อเจอกันบ่อย ๆ แหละ

รถยังไม่เสร็จคนมาก้อด้ายกร้าบบบบ...

ต้องไปต่างจังหวัดอ่ะครับป๋า :smile:

แอบดูตามเคย ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม