กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ยินดีครับ ชื่อเดชครับ บ้านผมก็อยู่บางซื่อเหมือนกัน ซ.โรงหนังเฉลิมรัฐ ติดตรอกข้าวสารใกล้บ่อน "เตาปูน"อ่ะครับ:smile:
ยินคีที่ได้รู้จักครับ คุณเดช ได้เพื่อนเพิ่มอีกคนแล้ว
บ้านอยู่ใกล้กันเลยนี่ไว้ว่างๆผมจะเข้าไปหานะ ผมอยู่ใน กรมการหทารสื่อสาร อ่ะครับ
ว่างๆก้อเข้ามา Diff ได้นะครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หวัดดีครับ
ขอรายงานตัวหน่อย คือไม่ได้เข้ามารายงานตัวกับเพื่อนๆพี่ๆชาวนนท์ เลยอ่ะครับ
ผมชื่อเล่น เอ
อายุก้อ 32
บ้านอยู่ บางซื่อ

****ตัวผมเองไม่รู้จักคัยเลยคับอยากทำความรู้จักเพื่อนในคลับ****

ผมอยู่กลุ่ม Cef@non นะคับ สมัครกับป๋าลอง รหัส A31667
<!-- / message -->

หวัดดีครับ
ขอรายงานตัวหน่อย คือไม่ได้เข้ามารายงานตัวกับเพื่อนๆพี่ๆชาวนนท์ เลยอ่ะครับ
อายุก้อ 32

****ตัวผมเองไม่รู้จักคัยเลยคับอยากทำความรู้จักเพื่อนในคลับ****

ผมอยู่กลุ่ม Cef@non นะคับ สมัครกับป๋าลอง รหัส A31667
<!-- / message --]

ไม่ใกล้แระไม่ไกล จากบ้านหมีสักเท่าไหร่ เจอรถหมีทักได้นะคับ :boss:

• กระทู้ ผู้เขียน

ยินดีต้อนรับครับ

สวัสดีครับชาวcefนนท์
ชื่อ ตั้ม ครับ อายุ 33
บ้านอยู่ สวนลุม ทำรถ และแข่งรถกับ เก๋ k-sport ไปมาแถวๆนนท์บ่อยครับ
เจอกัน ยิ้มทักทาย ก็รู้ว่าชาว cefiroหัวใจthailand แล้วคร้าบ..nice to meet..cef non

สวัสดีครับชาวcefนนท์
ชื่อ ตั้ม ครับ อายุ 33
บ้านอยู่ สวนลุม ทำรถ และแข่งรถกับ เก๋ k-sport ไปมาแถวๆนนท์บ่อยครับ
เจอกัน ยิ้มทักทาย ก็รู้ว่าชาว cefiroหัวใจthailand แล้วคร้าบ..nice to meet..cef non

พิมผิดป่าว พี่ตั้มสวนลุม คับ

:byebye: ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ อยู่นครสวรรค์ครับ จะเข้ากลุ่มต้องทำยังไงบ้างครับ:biggrin:

หวัดดีพี่น้องชาวนนท์ ช่าวนี้ห่างหายไปนานต้องขออภัยด้วย

ยินคีที่ได้รู้จักครับ คุณเดช ได้เพื่อนเพิ่มอีกคนแล้ว
บ้านอยู่ใกล้กันเลยนี่ไว้ว่างๆผมจะเข้าไปหานะ ผมอยู่ใน กรมการหทารสื่อสาร อ่ะครับ
ว่างๆก้อเข้ามา Diff ได้นะครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:
พี่ชายโอ๊ดอยู่ในสื่อสารครับ ขับหน้าแหลมอ่ะครับ:biggrin:

หวัดดีครับ
อายุก้อ 32

<!-- / message --]

ว่างๆมา ณ นนท์ ได้นะครับพี่ ผมชื่อจูซ ครับ อยู่ พระราม5

หวัดดีครับ เอ บางเลน ครับ

หวัดดีครับ เอ บางเลน ครับ

กรูล่ะฮาเมิงจิงไอเอ ขับรถมทากินเหล้าที่นนท์ ขากลับจะกลับบ้านที่สาธร เสือกขับหลงไป

บางเลน นครปฐม 5555

พี่ชายโอ๊ดอยู่ในสื่อสารครับ ขับหน้าแหลมอ่ะครับ:biggrin:

**ชื่อรัยหรอครับ คุณโอ๊ต หน้าแหลมตัวโหดหรือป่าวครับ**

22 มี.ค. ผมจะไปดูนะแต่ไม่ลงแข่งหรอกครับไม่มีประสบการณ์ขอนั่งเชียร์กับพวกขี้เมาล่ะกัน:eeek:

แว๊บ...แว๊บ:sweet_kiss:

มาแว๊บบบบ กะเค้ามั่ง

:biggrin:​

• กระทู้ ผู้เขียน

ยังจะตามมานี่อีก..

555...ยินดีครับเจอกันต้องทักทายอยู่แว้วครับ...Cefiro-thai

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>เมื่อวานนี้ 16:40[/TD] [TR title="102063 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>A31445[/TD][TD class=alt2] หวัดดีพี่น้องชาวนนท์ ช่าวนี้ห่างหายไปนานต้องขออภัยด้วย [/TD][/TR][/TBODY]

ช่วงนี้ให้เวลากะแฟนเพื่อผลิตผู้สืบสกุลอ่ะเปล่า...

[TBODY] [TD class=thead colSpan=2>เมื่อวานนี้ 15:43[/TD] [TR title="102048 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>rungfocus[/TD][TD class=alt2>:byebye: ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ อยู่นครสวรรค์ครับ จะเข้ากลุ่มต้องทำยังไงบ้างครับ:biggrin:[/TD][/TR][/TBODY]

ตามนี้ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

หรือโทรมา 08-9408-9779

หวาดดีคร๊าบ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม