กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,643
กลางวันเห็นบอกว่าไปกินข้าวต้มกับเมีย เพราะเย็นยันค่ำไม่มีเวลาต้องไปกินเหล้า
555...แหม...คุณน้าก็ว่าไปนั่น

ช่วงนี้งานยุ่งครับ กลับมาบ้านคอมก็โดนแย่งเล่น...

• #6,648
วันนี้วันพฤหัสบดี ศุกร์เสาร์นี้อยู่บ้าน สัปดาห์หน้าไปทำงาน ตจว. ชัยภูมิ ร้อยเอ็ด บุรีรัมย์ นครราชสีมา

เย็นศุกร์มั้ยล่ะครับ

• #6,651
งั้นก็ตามนั้น เหล้ายาปลาปิ้งพร้อม..

วันนี้วันพฤหัสบดี ศุกร์เสาร์นี้อยู่บ้าน สัปดาห์หน้าไปทำงาน ตจว. ชัยภูมิ ร้อยเอ็ด บุรีรัมย์ นครราชสีมา

เสร็จเรา...ไม่โทรหา..ผมงอนนะ:coolly-0046:

• #6,653
เสร็จเรา...ไม่โทรหา..ผมงอนนะ:coolly-0046:

เลาะตามตะเข็บอ่ะดิน้อง สีคิ้ว ด่านขุนทด นอนชัยภูมิ
อีกวันก็เลาะทางบัวใหญ่ เข้าพยัคภูมิฯ แล้วตีไปร้อยเอ็ด
เลยไม่รู้จะมีเวลาเข้าไปดริ้งกับน้องหรือป่ะ แล้วจะโทรหาล่ะกัลเด้อ.

งั้นเดี๋ยวผมจัดสเต็กไปแล้วกัน หมูก็ พ็อคช็อพ ส่่วนเนื้อจะเอาลิปอาย หรือ ทีโบนดีครับ

งั้นเดี๋ยวผมจัดสเต็กไปแล้วกัน หมูก็ พ็อคช็อพ ส่่วนเนื้อจะเอาลิปอาย หรือ ทีโบนดีครับ

เดี๋ยวต้องส่งเข้าประกวดบ้างแระ..ว่าแต่เอาไรดีหว่า:coolly-0011:

895 เงียบหายไปเลย วันศุกร์มาเจอกันหน่อยนะ

งั้นก็ตามนั้น เหล้ายาปลาปิ้งพร้อม..

เดี๋ยวต้องส่งเข้าประกวดบ้างแระ..ว่าแต่เอาไรดีหว่า:coolly-0011:
ต้องขอโทษด้วยจริง ๆ ครับ สเต็กอาจต้องเลื่อนไปก่อนนะครับ พอดีติดธุระด่วนครับ ตามลิงค์ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/65507

**อาจจะตามเข้าไปที่หลังนะครับ**

เลาะตามตะเข็บอ่ะดิน้อง สีคิ้ว ด่านขุนทด นอนชัยภูมิ
อีกวันก็เลาะทางบัวใหญ่ เข้าพยัคภูมิฯ แล้วตีไปร้อยเอ็ด
เลยไม่รู้จะมีเวลาเข้าไปดริ้งกับน้องหรือป่ะ แล้วจะโทรหาล่ะกัลเด้อ.
ก็ให้น้องเค้าออกมาดิ..รถก็มีนินา

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม