กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เหอ...ไม่ค่อยถนัดนะครับ ต้องเกย์จู๊ซ กับออยครับไอ้สองคนนี้มันถนัด:sweet_kiss:
ผมไม่เกี่ยว เจี๊ยวเล็ก...

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ลองออกความคิดเห็นกันมาครับ

14 ธ.ค. ฉลองครบรอบเซฟนนท์แล้ว วันอาทิตย์ ที่15 ธ.ค ผมขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟนนท์ทุกคนร่วมงานอุปสมบทผมด้วยนะครับ

14 ธ.ค. ฉลองครบรอบเซฟนนท์แล้ว วันอาทิตย์ ที่15 ธ.ค ผมขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟนนท์ทุกคนร่วมงานอุปสมบทผมด้วยนะครับ

วันไหน วัดไหน ครับ :smile:

จะเบียดแล้วรึ.......:biggrin:

มีงานมงคลอีกแล้วคณะนนท์ 25พฤศจิกายน งานแต่ง เอ็กซ์

15ธันวาคม งานบวช แจ็ค ว่าแต่ 15 วันเสาร์นิแจ็ค สถานที่ใดแจ้งด้วยนะ:burn:

โทษทีครับพิมพ์ผิด วันอาทิตย์ที่ 16 ธ.ค. วัดตลาดเหนือ แถวสะพานนวลฉวีครับ ต้องบวชแล้วอะครับผลัดพ่อแม่มาหลายปีแล้ว บวชเสร็จก็คงเตรียมเบียดต่อเลยอะครับ ส่วนกำหนดการผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

• กระทู้ ผู้เขียน

ขออนุโมทนาสาธุ..สาธุด้วยครับว่าที่หลวงพี่แจ๊ค..
ส่วนกำหนดการแจ้งด้วยนะครับจะยกกันไปทั้งกลุ่มเลยครับ......

โทษทีครับพิมพ์ผิด วันอาทิตย์ที่ 16 ธ.ค. วัดตลาดเหนือ แถวสะพานนวลฉวีครับ ต้องบวชแล้วอะครับผลัดพ่อแม่มาหลายปีแล้ว บวชเสร็จก็คงเตรียมเบียดต่อเลยอะครับ ส่วนกำหนดการผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ใกล้จะบวชแล้วยังไงก็พยายามเก้บเนื้อเก็บตัวด้วยนะน้อง ยังไงก็อนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ:redface:

ขออนุโมทนาครับพี่แจ็ค :smile: :redface:

เอาล่ะเว้ย.............ไปไหนไปกัน อิ อิ

• กระทู้ ผู้เขียน

14 ธันวาคม ครับพี่น้อง :byebye:

ขอตัดฉับเป็นการเป็นงานหน่อย
14 ธ.ค.2550 ครบรอบ 2 ปี กลุ่ม Cef@non ช่วยประสานงานกับจูซและทีมงานหาสถานที่จัดงานของกลุ่มกันหน่อย รวมทั้งค่าใช้จ่ายต่างๆ ในการจัดงาน...เปลี่ยนสถานที่บ้างก็ดีจะได้เปลี่ยนบรรยากาศมั่ง..
เรื่องสติกเกอร์กลุ่ม Ver.ใหม่ควรออกแบบแล้วตัดให้เสร็จเพื่อแจกจ่ายในวันนั้นเลยก็ดีครับ ค่าใช้จ่ายขาดยังงัยเท่าไหร่แจ้งมาครับ
การแจ้งข่าวแก่สมาชิกกลุ่ม Cef@non ที่ไม่ได้เข้าเว็ปก็ไล่โทรแจ้งกันไปด้วยนะครับเค๊าจะได้รับรู้โดยทั่วกัน.หรือจะแจ้งเชิญสมาชิก Cefiro-Thailand ท่านอื่นๆ มาร่วมงานก็เร่งดำเนินการด้วย ขอบคุณครับ...

ขอตัดฉับเป็นการเป็นงานหน่อย
14 ธ.ค.2550 ครบรอบ 2 ปี กลุ่ม Cef@non ช่วยประสานงานกับจูซและทีมงานหาสถานที่จัดงานของกลุ่มกันหน่อย รวมทั้งค่าใช้จ่ายต่างๆ ในการจัดงาน...เปลี่ยนสถานที่บ้างก็ดีจะได้เปลี่ยนบรรยากาศมั่ง..
เรื่องสติกเกอร์กลุ่ม Ver.ใหม่ควรออกแบบแล้วตัดให้เสร็จเพื่อแจกจ่ายในวันนั้นเลยก็ดีครับ ค่าใช้จ่ายขาดยังงัยเท่าไหร่แจ้งมาครับ
การแจ้งข่าวแก่สมาชิกกลุ่ม Cef@non ที่ไม่ได้เข้าเว็ปก็ไล่โทรแจ้งกันไปด้วยนะครับเค๊าจะได้รับรู้โดยทั่วกัน.หรือจะแจ้งเชิญสมาชิก Cefiro-Thailand ท่านอื่นๆ มาร่วมงานก็เร่งดำเนินการด้วย ขอบคุณครับ...

รับแซบคับ.......:dribble:

มาติดตามสถานะการณ์อย่างใกล้ชิด...

River Hut เชียร์ๆๆๆๆๆ อิอิ

คิดถึงจังเลย cef@non :smile:
.
.
.
เฮ่อ..อยากโบยบิน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม