กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณครับน้อง แต่เท่าที่สอบถามหลายๆ คนโดนกันไปแล้ว ท่วมเรียบ
ครับยังงัยก็ขอให้ทุกคนในพื้นที่ได้รับผลกระทบและความเสียหายน้อยที่สุดครับ:coolly-0033:

สู้ๆๆนะครับทุกคน มีอาไรให้ช่วยบอกได้นะครับ..

ไปช่วยกันตักทรายที่ท่าน้ำนนท์ดีกว่าครับ.............

สวัสดีครับพี่ๆผมเด็กใหม่ครับกำลังจะเล่นเซฟิโร อยู่นนเหมือนกันครับ ตอนนี้ที่บ้านผมในบางกรวยนี่บางช่วงเข่าบางช่วงนี่เอวเลยครับ ผมเป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกคนนะครับ สู้ๆ:coolly-0003::coolly-0024:

สวัสดีครับพี่ๆผมเด็กใหม่ครับกำลังจะเล่นเซฟิโร อยู่นนเหมือนกันครับ ตอนนี้ที่บ้านผมในบางกรวยนี่บางช่วงเข่าบางช่วงนี่เอวเลยครับ ผมเป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกคนนะครับ สู้ๆ:coolly-0003::coolly-0024:
ยินดีที่รู้จัก และ ยินดีต้อนรับครับ.....:coolly-0039:

ไหวไหมครับ สู้ๆๆนะ

กำลังจะเลิกท่วมแต่น้ำเน่าโค ตะ ระ

สามสี่คนที่โพสหลังๆนิเปนไง อยุ่ในพื้นที่ทั้งนั้น โดนเต็มๆ เห้อ...

สามสี่คนที่โพสหลังๆนิเปนไง อยุ่ในพื้นที่ทั้งนั้น โดนเต็มๆ เห้อ...

ก้อยุรอดปลอดภัยดี ว่าแต่ท่านเถอะได้ข่าวขายรถซื้อเรือรึ:coolly-0029:

ก้อยุรอดปลอดภัยดี ว่าแต่ท่านเถอะได้ข่าวขายรถซื้อเรือรึ:coolly-0029:
อยากเจอนะคับ พี่ 2 ท่านนี้

น้ำลดกันรึยังครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,439
กลับมาแล้วหรอ ตี๋แว๊น....
**เปลี่ยนรูปใต้ชื่อตรงซ้ายมือเหอะ สงสัยมันไม่ถูกโฉลกว่ะ**

เฮ้ย..มันเปลี่ยนแล้ววุ้ย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม