กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แม๋ท่านประธานรอหลายอย่างเหลือเกินนะท่าน:coolly-0010:

หน้าที่ของคนรอ จะทำไรได้นอกจาก การ รอยคอ เฮ๊ย รอคอย:coolly-0010::coolly-0010:

หน้าที่ของคนรอ จะทำไรได้นอกจาก การ รอยคอ เฮ๊ย รอคอย:coolly-0010::coolly-0010:
ได้ครับท่านประธาน ตอนนี้ของมาหมดแล้ว คงได้ถอดเร็วๆนี้
ตอนนี้ก็รอยคอไปก่อนนะ:coolly-0010:

วันก่อนไปร้านสหรัฐ เส้นราชพฤกษ์ ปากเกร็ด เด็กเวียตนามตูมๆ เพียบ ใจหวั่นไหวไปโหม้ดดดดดดดดดดด
กริ๊งกร๊างซะหน่อยก็ไม่ได้ ป๋าอะ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,166
โทรบอกวันรุ่งขึ้น แล้วจะทันยังไงหล่ะคับป๋า

• #6,168
ไปกะนาย สบายไป...ไว้ถ้าไปเองจะโทรบอกวันรุ่งขึ้นครับ

ก็.เออ.ตามนั้น พี่แก่แล้ว ชวนน้องมันไปด้วย พี่ก็..อดอ่ะดิ..
แหม่ รักน้องเหมือนเดิมจิงๆ...555

ป๋าครับ ติดเกอร์เซฟนนท์ 100 แผ่น ผมยังไม่ได้ตัดเลยอ่า ....เห็นบ่นๆกันย้งจะยุบ เลย ไม่มั่นใจ :coolly-0023:

• #6,172
ไม่มียุบหรอกครับ. คงอยู่คู่ Cefiro-Thailand ตลอด

• #6,173
เงี้ยบเงียบ..หมดเลยหรือไง

• #6,174
สงสัย สมาชิกนนท์หลงบอร์ดหากลุ่มไม่เจอ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม