กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาตอนดึกๆ

ว่าแต่พี่น้องชาวนนท์จะเอารถไปออกกำลังกายกันมั้ยคับ

วันที่ 28 นี้ ตัวผมไปแน่นอน

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องนนท์

เดี๋ยวนี้ เจอพี่มี่ทุกวันเลยน๊า :coolly-0010:
ช่วงนี้มันต้นปีนะครับ งานยังน้อยนะ พอเลยกลางปีไปแล้วสิ งานเยอจนไม่มีเวลาเข้าเวปละครับ:coolly-0010:

ช่วงนี้มันต้นปีนะครับ งานยังน้อยนะ พอเลยกลางปีไปแล้วสิ งานเยอจนไม่มีเวลาเข้าเวปละครับ:coolly-0010:

เดี๋ยวก็รวยตายหลอก....555....ดีใจด้วย....งานมากเงินก็มากตามมาน้อ..

เดี๋ยวก็รวยตายหลอก....555....ดีใจด้วย....งานมากเงินก็มากตามมาน้อ..
สมพรปากนะครับน้า วันไหนมีงานที่โคราชจะโทรหานะครับ.....:coolly-0010:

แวะมาตอนดึกๆ

ว่าแต่พี่น้องชาวนนท์จะเอารถไปออกกำลังกายกันมั้ยคับ

วันที่ 28 นี้ ตัวผมไปแน่นอน
ถ้ารถไม่พังก่อน เจอผม ที่สนาม แน่นอนครับหมี

ไอ่โอ๋มันหายหัวไปไหนวะ ไม่โผล่เข้ามามั่งเลยวะ:coolly-0043:

เจอกันครั้งสุดท้าย มันบอกว่ากินเหล้าไม่เมาแล้วง่ะ
ต้องฉีดเข้าเส้นสถานเดียว..แอ๊:coolly-0023:

นอนดีกว่า........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,017
ศุกร์นี้อยู้บ้านมั๊ยคับ ป๋า.....

ตอนนี้พี่ชายกำลังวิดน้ำที่บ้านอยู่ ท่วมเพียบเลย.ขอรับท่านบิ้ก ถ้าพรุ่งนี้ไม่ลดลงคงบายไปก่อนนะขอรับ

ตอนนี้พี่ชายกำลังวิดน้ำที่บ้านอยู่ ท่วมเพียบเลย.ขอรับท่านบิ้ก ถ้าพรุ่งนี้ไม่ลดลงคงบายไปก่อนนะขอรับ

55555555555

เมื่อเย็นแถวนั้นตกหนักมากคับ สังกะสีปลิวเต็มเลย ยืนรอรถดูสังกะสีปลิว:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,020
วันนี้งดกิจกรรมที่จะเข้ามาหาที่บ้านด้วยประการทั้งปวง เพราะบ้านพ๋มน้ำท่วมเพียบ สูบไม่ไหวไหลเข้าตลอด ไม่สะดวกครับพ๋ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม