กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของดีเมืองนนท์ นี่มันทุเรียน นี่หว่า???

ขอด้วยนะคับ

ขอด้วยนะ ถ้าไม่ได้ไม่โกด แค่เสียใจเองฮึฮึ

เย็นนี้แล้วสินะ ร้านอยู่ไหนยังไปไม่ถูกเลย แอ๊:coolly-0023:

ถ้าต้าร์ไม่เตือน ผมก็ลืมไปแล้ววววว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,928
หกโมงก่าๆ เจอกันครับน้องๆ นนท์.
ปล.อีกไม่นานจะกลับมาอยู่เต็มตัวเช่นเดิมครับ

ถึงแล้วครับวันที่หัวใจเราเต้นเป็นจังหวะเดียวกัน
พุธ 4 พ.ค.54 ร้าน 30 Up รวมพลคน Cef@non

ถ้าเย็นนี้ว่างจะขอไปด้วย ว่าแต่อยู่ตรงไหนหว่า

ไกลจัดเลย จะไปได้มะเนี่ย:coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,936
เจอกันครับ เลิกงาน กลับไปบ้าน รับเมีย ถึงร้านน่าจะประมาณ 18 ครึ่งครับ ไอ้น้องก้อยจองที่ไว้แล้ว.

เดินทางปลอดภัย กันนะครับ เมาแล้วระวังด่านกันด้วยนะครับ .......

มั่วแต่ไปอ่านกระทู้อื่น...เลยเพิ่งรู้...เสียดายจังพรุ่งนี้หยุดซะด้วย...

เที่ยวให้สนุก..เมาไม่ขับเด้อคับเด้อ...

เหมือนน้ากิ๊ฟเลย....เหอๆ

เมา~~~ ..จำได้แต่ว่า น้องโบว์ กับ น้องแนน .....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม