กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,981
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

วันนี้มีโปรแกรมที่บ้านก่อนแยกไปสงกรานต์ดีกว่า..เย็นๆ แล้วกันครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ได้คับป๋าลอง อิอิ

วันนี้ิคงจะตามเข้าไปตอน เที่่ยงคืนไปแล้วนะคับ

ขอไปแจมด้วยคนนะคัฟพี่น้อง

อุ๊ยมีโปรแกรมด้วย

จ่ากุก วันนี้ปาย บุกบ้านป๋าเราถล่มให้ราบ

กลับมาแย้วววว เมามากมายค่ะป๋า:coolly-0044:

กลับมาแย้วววว เมามากมายค่ะป๋า:coolly-0044:

โหหหห ปายบ้านป๋า ไม่ชวนเลยอ่ะ เราจะ ฟ้องคุนเบียร์ 55++:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0046:

โหหหห ปายบ้านป๋า ไม่ชวนเลยอ่ะ เราจะ ฟ้องคุนเบียร์ 55++:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0046:
ชวนและจามาหรอ:coolly-0045: แล้วมัยต้องฟ้องคุงเบียร์ด้วยง่ะ:coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,994

เมื่อวานนั่งถอนกับน้องตู่นิดหน่อยก่อนไล่กลับบ้าน
ขอให้สมาชิกน้องๆ ทุกคนมีความสุข ประสบกับความสำเร็จดั่งหวังในโอกาสปีใหม่นี้ครับ

เมื่อวานนั่งถอนกับน้องตู่นิดหน่อยก่อนไล่กลับบ้าน
ขอให้สมาชิกน้องๆ ทุกคนมีความสุข ประสบกับความสำเร็จดั่งหวังในโอกาสปีใหม่นี้ครับ
ป๊าดดดธ่อออ แล้วก้อไม่โทรบอกง่ะ

ปีใหม่ไทย ยังไงก็ขอให้พี่น้องนนท์ทุกท่านมีความสุข ความเจริญนะครับ เพิ่งกลับกรุงเทพ เอาซะหน่อย คิดถึงพี่น้องทุกคนครับ ช่วงนี้ต้องหายหน้าหายตาหน่อย เดินสายต่างจังหวัดอยู่ครับพี่น้อง...

ปีใหม่ไทย ยังไงก็ขอให้พี่น้องนนท์ทุกท่านมีความสุข ความเจริญนะครับ เพิ่งกลับกรุงเทพ เอาซะหน่อย คิดถึงพี่น้องทุกคนครับ ช่วงนี้ต้องหายหน้าหายตาหน่อย เดินสายต่างจังหวัดอยู่ครับพี่น้อง...
เมาไม่หลับนะพี่

เมาไม่หลับนะพี่
เก็บไว้บอกเมิงเหอะ
แสราดดดด

ปล.นี่โบ๊ท วิบูลนันท์ป่าวว่ะ

แก้ไขล่าสุด:

เก็บไว้บอกเมิงเหอะ
แสราดดดด

ปล.นี่โบ๊ท วิบูลนันท์ป่าวว่ะ

โบ๊ท มันตัวขาวไม่ใช่หรอพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม