• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ฝากให้จู๊ซซี่คับ

http://www.youtube.com/watch?v=Zh3jy_1Ek8k&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=Xi0Uz01sH30&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=vLTtYcC2Ve0&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=PWV5MvzggJ4&feature=related

ผมไม่ได้หลงไหลในรสชาติของสุรานะครับ แต่ผมหลงไหลในบรรยากาศการร่ำสุราก็แค่นั้น ....(เมื่อไหร่จะมีบรรยากาศแบบนี้อีกไม่รู้ครับพี่น้อง)พร้อมวันไหนนัดมาเลยครับ

รูปใหญ่ไปปะพี่มี่ :coolly-0007:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ยังไงของเมิงเนี่ย เอาเพลงลูกทุ่งมาให้กรูฟังเนี่ย กรูฟังไม่ได้

กรูต้องฟังเพลงสากล เท่านั้น แสรดดดดดดดดด 5555+:coolly-0026:

ยังไงของเมิงเนี่ย เอาเพลงลูกทุ่งมาให้กรูฟังเนี่ย กรูฟังไม่ได้

กรูต้องฟังเพลงสากล เท่านั้น แสรดดดดดดดดด 5555+:coolly-0026:
HINo จริงๆๆเลย:coolly-0005:

เหงรูปแล้วคิดถึงวันเก่าๆ...อันเมามันส์เลยยคร้าบบบ

มีอีกหลายคนนี้คับยังม่ายดัยรับน้องใหม่..ฮ่าๆๆ.. จัดมาเลย ธค.

แก้ไขล่าสุด:

นึกถึงวันเกิดน้อง อิ หรือน้อง ไอ หวา กินว๊อดก้ากัน สนุกสนานมากมาย
หลาย ๆ ครั้ง ที่ไปเจอกันเยอะ ๆ บ้านป๋า ห่างหายวันเวลานั้นมานานและนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,986

นึกถึงวันเกิดน้อง อิ หรือน้อง ไอ หวา กินว๊อดก้ากัน สนุกสนานมากมาย
หลาย ๆ ครั้ง ที่ไปเจอกันเยอะ ๆ บ้านป๋า ห่างหายวันเวลานั้นมานานและนะ

ขออภัยน้องๆ เมื่อตอนนั้นพี่ทำหน้าที่แค่ประธานกลุ่มนนท์ ก็เต็มที่ได้กับกลุ่มนนท์ ปัจจุบันและที่ผ่านมา 2 ปี สถานะหนึ่งพี่ทำหน้าที่ประธานชมรม พี่เองใจก็อยากจะจัดเตรียมแบบวันที่ผ่านมาให้พี่ๆน้องๆสนุกสนานกันเช่นเดิม แต่ด้วยหน้าที่ที่มอบหมายกันมาจะทำให้เฉพาะกลุ่มนนท์กลุ่มเดียวก็อาจจะเกิดข้อครหากันได้ ผมก็เลยขอวางตัวเองจำกัดไว้แค่สมาชิกกลุ่มนนท์เท่านั้น..แต่ก็ไม่เคยทิ้งกลุ่มนนท์ มีไรก็รับปรึกษาได้เสมอแล้วก็ขอบอกว่าไปทุกงานที่นนท์จัด.
จากสมาชิกคนหนึ่งของ Cef@non

ปาร์ตี้ว๊อดก้าเหรอ แสราดดด
จัดไป อย่าให้เสีย...

.............................

ปาร์ตี้ว๊อดก้าเหรอ แสราดดด
จัดไป อย่าให้เสีย...

งานแรกที่ต้องกินขี้มือเพ่ออย เหอะๆ แต่ก้อรักและเคารพพี่ๆน้องๆทุกๆคน
จัดมา อยากกินอิบอ๊ายเลย
กินแล้วห้ามหนีกลับนะคับเพ่กลอฟ ไหวไหม อิอิ

.............................
พี่มี่แล้วเมื่อไรล่ะเราม่ายดวลกันนานแล้วนะเนี่ย...เพ่ออนเอ็มแอดมาหน่อย
[email protected]

งานแรกที่ต้องกินขี้มือเพ่ออย เหอะๆ แต่ก้อรักและเคารพพี่ๆน้องๆทุกๆคน
ถ้าเมิงเมา เมิงก้อจะได้แดกซ์อีกรอบ

กินแล้วห้ามหนีกลับนะคับเพ่กลอฟ ไหวไหม อิอิ

พี่มี่แล้วเมื่อไรล่ะเราม่ายดวลกันนานแล้วนะเนี่ย...เพ่ออนเอ็มแอดมาหน่อย
[email protected]
เหมือนโดนจับมาขังไว้ในคุกเลยวะตอนนี้นะ เคยแต่ไปฝึกให้ชาวบ้านเค้าตอนนี้โดนฝึกเอง 7 วันกว่าจะกลับก็สิ้นเดือน

จัดมาสักครั้งดิ มีทติ้งก็เอาแต่เดิน ๆ ทำนู๊นทำนี่ไม่ได้คุยกะใครเลย
กินก็ไม่ได้กิน ไม่อยากกินเหล้า แต่ว๊อดก้านี่ ok

จัดมาสักครั้งดิ มีทติ้งก็เอาแต่เดิน ๆ ทำนู๊นทำนี่ไม่ได้คุยกะใครเลย
กินก็ไม่ได้กิน ไม่อยากกินเหล้า แต่ว๊อดก้านี่ ok
แร้วว๊อดก้านี่ไม่ใช่เหล้าเหรอว่ะ

เหล้า แต่กรูอยากกินว๊อดก้ามากกว่านี่หวา ไม่ต้องมานั่งค่อย ๆจิบ ยกซดกันไป เมาเร็ว หลับเร็ว

เหล้า แต่กรูอยากกินว๊อดก้ามากกว่านี่หวา ไม่ต้องมานั่งค่อย ๆจิบ ยกซดกันไป เมาเร็ว หลับเร็ว

อ้างอิงไว้่แระ เสาร์นี้เลยไหมมมมมมมม พ่อใหญ่

จัดไป แต่ที่ไหนไม่รู้นะ

ไปด้วยก๊าบ

คุณครู ครับ ระวังเสียคนนะครับ ฮี่ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม