• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปธุระแทนเจ้านาย กลับมา 5 ทุมก่า ๆ ไม่ได้ไปมิตติ้งอีกแล้ว...............
เฝ้าบอร์ดให้และกัน

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปธุระแทนเจ้านาย กลับมา 5 ทุมก่า ๆ ไม่ได้ไปมิตติ้งอีกแล้ว...............
เฝ้าบอร์ดให้และกัน

อยู่กันยันเช้าคับ 55+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,824

หวัดดีพี่น้องนนท์ เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพดันทุกคนหรือป่ะครับ..

กลับสบายเลยพี่ ด่านไม่มีเลย

ด่านไม่มี 10 นาที ถึงบ้าน ครับ

ปวดหัวโว้ยยยยยยยยยยยยยย แม่งเช้าต้องทำงานแต่เช้า ทรมานชิ๊บ

เมื่อยๆ ๆ ๆ

หวัดดีพี่น้องทุกท่าน

ปวดหัว หมดแรง เมื่อย

แต่ก้อสนุกดีคับ

อยู่กันยันเช้าคับ 55+
:coolly-0020: ไปอยู่ต่อที่ไหนละคับ

กลับมาเหลือรถเราจอดอยู่คันเด๋ว:coolly-0023:

:coolly-0020: ไปอยู่ต่อที่ไหนละคับ

กลับมาเหลือรถเราจอดอยู่คันเด๋ว:coolly-0023:
ที่ที่ผมได้บัตรมาน่ะ
555++

สาดดดดดดดด ไม่สะกิดกรูเลย..

:coolly-0033: ตาโต แก้มป่อง :coolly-0033:..กะสิกๆ

สะกิดตรงไหนพี่..

ว่าไงน้อง...วันงานก็ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่เลย ขอโทษด้วยมัวแต่เมา แต่สวยขึ้นนะเรานะ อิอิ :coolly-0033:

ช่วยไม่ได้ดันรีปกลับไปรับ.........:coolly-0010:

มีรัยต่อว่ะบิ๊ก ...ก้อเหงว่าจะกลับกันอยู่แล้ว

..................

ว่าไงน้อง...วันงานก็ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่เลย ขอโทษด้วยมัวแต่เมา แต่สวยขึ้นนะเรานะ อิอิ :coolly-0033:

จิงดั่งคำพี่มี่ว่า...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม