• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

555555555555555555

ผมต้องขอโทษพี่โจมด้วยที่ไม่ได้ไป ทั้งที่รับไข่กันแล้วอย่างดี
แต่ พอดีว่าต้องไปธุระเรื่องงานบุญที่เยาวราช กับที่ พรานนก กว่าจะ
กลับมาถึงลาดพร้าวก็ปาเข้าไป 1 ทุ่มแล้ว ฝนตกด้วย
เสียใจจิงๆ ที่ไม่ได้เจอควันจางๆ อย่างพี่โจม

ปล. เหมือนผมเจอพี่ติเลยตรงยูเทรินหน้าแดนเดรมิต ว่าแต่แกมาทำอะไร ???
แม่งอ้าง กรูกลับจาก 13 เหรียญตอนตี 1
เมิงเสร็จตอนทุ่มนึง ทำไมไม่ตามไป

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แม่งอ้าง กรูกลับจาก 13 เหรียญตอนตี 1
เมิงเสร็จตอนทุ่มนึง ทำไมไม่ตามไป

ไปไหนต่อ อ่ะป่าวน้า.....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,485

พี่ลองถอดใจแล้วหรือ????????????

จำไม่ได้ไอ้ทีคุยๆกันไว้อ่ะ...ผ้มเมา.....555

เออ.ตามนั้น พี่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าวันนั้นคุยไรกันไปบ้าง..555
ขอบคุณน้องๆ กลุ่มนนท์ที่สละเวลาไปร่วมงานมิตติ้งกัลลลลล..
ขอบคุณไอ้น้องบิ้กที่พาพี่กลับบ้าน (แม้ว่าครึ่งทางก็ยังดีวุ้ย) ที่เหลือลูกชายขับ..

อยากอยู่ต่อเหมือนกันง่า...........

นัดแล้วไม่มา เซ็ง :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

โทษทีคับน้า ก็ผมไปไม่ถูกอ่ะ ..:coolly-0010:

รอบหน้าไปแน่นอน แต่จะไปรอที่บ้านป๋านะ อันนี้ไปถูก :coolly-0028:

อยากกิน แหละดม นวลนาง ย่านพานควาย

แล้วไปต่อ ที่ร้าน ซ้ง ผัดเผ็ดหมูป่า ซุปเปอร์.....

อยากๆๆ

อยากกิน แหละดม นวลนาง ย่านพานควาย

แล้วไปต่อ ที่ร้าน ซ้ง ผัดเผ็ดหมูป่า ซุปเปอร์.....

อยากๆๆ
ก้อไปซิจ๊ะ:coolly-0010:

แล้วจะไป มั้ยหล่ะ

กรูไม่อยากพูด 55555555+

โห้ไปไม่ชวนกันระวังหลังจากนั้นอีก3-4วันติดหวัดท้องเสียนะน้า

อยากๆๆ
สั้น ๆ นะ
ยู จั๊มพ์ ไอ จั๊มพ์
ยูโน๊วววว

อยากๆๆ

ไปไม่กลัว กลัวไม่ไป

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

มีรัยกันเนี่ย.....

,,,,,,,,,,,,

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม