• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หน้าฝนแล้วหรือนี้......

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เออ น้องป๊อกหน้าตาเป้นไงนะ ลืมไปแระ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,164

A31969 ใครว่ะ เห็นป่วนไปทุกกระทู้ทำหยั่งกะเจ้าแทนสมัยปู้นโน่นแน๊ะ

A31969 ใครว่ะ เห็นป่วนไปทุกกระทู้ทำหยั่งกะเจ้าแทนสมัยปู้นโน่นแน๊ะ

โห ป๋า ก้อ

เรา ต้องสร้างความ ครึกครื้น สิ

อิอิ

ใครคือป๊อก ป๊อกคือใคร

ป๊อก คือ ใคร นั้นนะซิ

น้องป๊อก ไอ้ธัญญาน่ะเรอะ

:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

อย่าไปขู่มันจิป๋าเดี๋ยวเด็กมันกลัว:coolly-0023:

อย่าไปขู่มันจิป๋าเดี๋ยวเด็กมันกลัว:coolly-0023:

ป๋าลองเค้าตั้งใจจะขุ่ไอแก๊งค์ ไม่ใช่เหรอ 555+

เด็กมันไฮเปอร์ครับคุณพ่อ อย่าไปสนใจมันเลย:coolly-0046:

• #3,174

ป๋าลองเค้าตั้งใจจะขุ่ไอแก๊งค์ ไม่ใช่เหรอ 555+

รถโดนชนไปแล้วเมื่อคืน..ขับช้าดีนักเจอสอยตรูดซะ..

เด็กมันไฮเปอร์ครับคุณพ่อ อย่าไปสนใจมันเลย:coolly-0046:

แซวกันใหญ่เลยนะ

เดี้ยวไปถล่มที่บ้านเลย ดีมั้ย

ชิชิชิชิ

• #3,177

วันนี้มันเกิดไรขึ้นหว่าลูกน้องมาทำงานครบทุกคน ตอนเก้าโมงครึ่งไปประชุมฯ กลับเข้ามาอีกทีลูกน้องแม่มหายหัวหมดทุกคนเลย ซักถามน้องๆ ฝ่ายข้างเคียงเล่าว่า หลังจากที่พี่ไปประชุม นายเค๊าเรียกลูกน้องพี่ไปสอบถามเรื่องงาน และคงจะไม่พอใจเกี่ยวกับการสั่งงานอะไรซักอย่างเค๊าเลยยกโขยงกันลาพักร้อนหมดทุกคนเลย.. กรูล่ะเซ้ง ..งานก็ไม่ต้องทำมันแล้ว.ถือว่ามีอำนาจสักแต่ว่าจะสั่ง.แล้วเป็นงัย.
ว่างเลยเอาภาพเก่าขุดมาชมกันใหม่..

แก้ไขล่าสุด:

อ้วน......

• #3,179

ตามไปอีกหน่อยเด้อครับ

• #3,180

หยั่งกะซดยาดอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม