• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หวัดดีคับพี้น้อง......

ร้าน TOYS บรรยากาศร้านนเป็นแบบกันเองๆ ออกแนวๆ หน่อย

เน้น แนวดนตรีสดครับ เล่นกันมันๆ EVENT เพียบบบบบ

สถานที่ตั้งของร้าน : อยู่ ถัดจาก SLIM FIX ROUTE66 HOPP 808 ISBAR ( TOYS )

อยู่ในถนน RCA เรยจร้า ร้านสวย ใหญ่ เด่นน่ารักมาก

ด่วนนะครับ10คันหลักๆ เหล้าRED4ขวดสมอร์นอฟ1ลังลด20%ตลอดบิล

085 3331009

http://www.bangkokspace.com/pub-restaurant.aspx?cid=2&place=351

พี่น้อง ว่างกันขอคำตอบดว่นๆเลยนะจ๊ะ พอดีเพื่อนโทรมาบอก พร้อมเมื่อไหร่หัยโทรมานัด หาเหล้าทานฟรีกันคับ:coolly-0026:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

ร้าน TOYS บรรยากาศร้านนเป็นแบบกันเองๆ ออกแนวๆ หน่อย

เน้น แนวดนตรีสดครับ เล่นกันมันๆ EVENT เพียบบบบบ

สถานที่ตั้งของร้าน : อยู่ ถัดจาก SLIM FIX ROUTE66 HOPP 808 ISBAR ( TOYS )

อยู่ในถนน RCA เรยจร้า ร้านสวย ใหญ่ เด่นน่ารักมาก

ด่วนนะครับ10คันหลักๆ เหล้าRED4ขวดสมอร์นอฟ1ลังลด20%ตลอดบิล

085 3331009

http://www.bangkokspace.com/pub-restaurant.aspx?cid=2&place=351

พี่น้อง ว่างกันขอคำตอบดว่นๆเลยนะจ๊ะ พอดีเพื่อนโทรมาบอก พร้อมเมื่อไหร่หัยโทรมานัด หาเหล้าทานฟรีกันคับ:coolly-0026:
อูยมีของมาล่อ:coolly-0044:

กลับมาจากหัวหินแล้ว ๆ

เซฟนนท์ ตะลุย หัว หิน อิ๋นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันส์มาก

มันเหลือหลาย

จัง ซี้ มันต้องถอน

085 3331009

เมื่อไหร่ ยังไง ที่ไหน เท่าไหร่วะน้องป๊อก...:coolly-0043:

เมื่อไหร่ ยังไง ที่ไหน เท่าไหร่วะน้องป๊อก...:coolly-0043:
ใจเย็นหน่อยพี่มี่ครับ :coolly-0027:

พี่ๆพร้อมกันเมื่อไรคับ นัดกันมาเลย ได้โทรป่ายนัดคิวไว้ก่อน คืองี้อ่ะพี่ เพื่อนมันบอกหัยหารถมาโชว์ สัก10คันอัพอ่ะครับ เหล้าเรดฟรี4กลมตามนั้นอ่ะพี่ เพื่อนมันป่ายมาแล้วบอก ญ เพียบ อิอิ พี่นัดมาล่ะกันคัยพร้อมมั่ง ลงชื่อไว้เลย

ไปหัวหินสงสัยคงหนุกโครตเลย:coolly-0033::coolly-0001::coolly-0044:

พี่ๆพร้อมกันเมื่อไรคับ นัดกันมาเลย ได้โทรป่ายนัดคิวไว้ก่อน คืองี้อ่ะพี่ เพื่อนมันบอกหัยหารถมาโชว์ สัก10คันอัพอ่ะครับ เหล้าเรดฟรี4กลมตามนั้นอ่ะพี่ เพื่อนมันป่ายมาแล้วบอก ญ เพียบ อิอิ พี่นัดมาล่ะกันคัยพร้อมมั่ง ลงชื่อไว้เลย

เดี๋ยวรอรถเสร็จก่อนแล้วค่อยว่ากันดีก่าป๊อก 10 คันไม่ใช่ปัญหาใหญ่ ปัญหาใหญ่คือ เงิน อะน้อง กับอีกปัญหาก็คือตำมะรวดเนี๊ยแหละ RCA นะ แม่งมาดักรอตั้งแต่ทางออกแล้ว:coolly-0043:

เดี๋ยวรอรถเสร็จก่อนแล้วค่อยว่ากันดีก่าป๊อก 10 คันไม่ใช่ปัญหาใหญ่ ปัญหาใหญ่คือ เงิน อะน้อง กับอีกปัญหาก็คือตำมะรวดเนี๊ยแหละ RCA นะ แม่งมาดักรอตั้งแต่ทางออกแล้ว:coolly-0043:
อย่าไปกลัวพี่มี่ก็แค่ตำรวจ

อย่าไปกลัวพี่มี่ก็แค่ตำรวจ
ตำรวจนะไม่กลัวหรอกครับ แต่กรูไม่อยากเข้าไปยืนดมเหล็กนะ แถมต้องไปบำเพ็ญประโยชน์อีก ซวยเลยเมิง:coolly-0042:

พี่ก้อทำบ่อยแล้วม่ะช่ายรึ

ไอ้บำเพ็ญประโยชน์เนี่ย

ทำอีกหน่อยจะเปงไรไป

อิอิ Miss Miss

ไปด้วยคร้าบพี่ป๊อก:coolly-0033:

จะเที่ยงแล้ว(หิวเหล้าจัง)

รถไม่สวย ขอไปด้วยได้ป่าวคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม