กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เซ็ งครับ
คิดถึง รถ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หวัดดีคับทุกคนขอคุยด้วยคับ............พี่น้อง

:spiderman: :spiderman: หายไปไหนกานหมดเนี่ย :spiderman: :spiderman:

หายไปไหนกันหมดคับบบบบบบบบบบบบบ.............พี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอแนะนำสมาชิกใหม่กลุ่ม Cef@non
A31635
นายนัฐพล พสิมพงษ์

ที่อยู่ 73/474 ม.1 ถ.สามัคคี ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
โทร.08-6613-6618 02-952-0456
รถสีเทาดำ ทะเบียน ฉว-5703 กทม. เครื่อง RB 20 Auto
เจอะเจอที่ไหนทักทายเค๊าได้นะครับ..

แก้ไขล่าสุด:

ยังหาล้อที่อยากใส่ใหม่ไม่ได้เลยคับมี่แต่ถ้าขายจะบอกมี่คนแรกเลยคับ

เซ็ง ครับ คิด ถึง รถ ครับ ...ยินดีที่ได รู้ จัก สมาชิกใหม่ ครับ ผม อยู่ ซ.ทราย ทอง ตรง ข้าม สามัคคี ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

เซ็ง ครับ คิด ถึง รถ ครับ ...ยินดีที่ได รู้ จัก สมาชิกใหม่ ครับ ผม อยู่ ซ.ทราย ทอง ตรง ข้าม สามัคคี ครับ

อ้าวยังบ่เสร็จอีกเหรอ...อีเขียวอ่ะ..

อยากได้ กันชน Exiting Ya... ฮือๆๆ เศร้า:cry:

เฮอออออออออออ.....

โลมาหลงฝูงผ่านมาทักทาย...ฟิ้ว..ว

เปงลาวครับน้อง

สงสัย จะ สอง เดือน ครับ ......

เครียดจังเลยค่ะ ชาวเซฟจ๋าช่วยบอกหน่อยทำอย่างไรถึงจะหายเครียดค่ะ

สงสัยต้องโทรไปจีบเจ้าเน็ทเอาเองซะละมั้ง.....
ป๋าใจร้าย ฮือๆๆ จองแล้วอด แงๆๆ เศร้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม